Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unahitaji nini toka usa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tricker, Jun 15, 2011.

  1. T

    Tricker Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mamboz?
    Kwa kuzingatia hali halisi ya maisha ya watanzania yani uchumi ulivo na vipato vya watu je ni vitu gani mtu ukii-import from Marekani utapata soko hapa dar bila shida yoyote? either used or brand new
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nadhani ni nguo za kiume na viatu ila tafuta mavazi ya mayankee, sio suits (those are better from france and italy). nguo nguo zile za gansta rappers. na wadada waletee weaves na human hairs nzuri. Cosmetics for black skins etc. pia leta mac products kama laptops, iPods, iPads, iPhones na accessories zake. sasa chagua mwenyewe field moja utaspecialise.
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usijisumbue mkuu. Niliuliza huko nyuma the same question na nikaambiwa bongo siku hizi kuna kila kitu.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sure asijisumbue kabisa
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mchina kaharibu kila kitu!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kwamba bongo kuna viwanda vya kutengeneza kila kitu?
     
  7. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo siku hizi ni Dubai ndogo everything under one roof
     
  8. T

    Tricker Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Wewe ni noma thnx
     
  9. T

    Tricker Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ngoja nijaribu ukiwa na akili za hivo hutakuja fanya kitu maishani.This is nt the first time am doing trading na nimeshawai kukatishwa tamaa hivyohivyo bt nikapeta
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hilo sina uhakika, Husninyo, lakini nimehabarishwa na kutahadharishwa kuwa bongo siku hizi kuna kila kitu, so nisijisumbue kuleta chochote !
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    lete mtambo wa kuchakachua utapiga sana dili
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yeah ipo mpaka pedi za kuchakachua zipo kibao walikamata mtambo wake juzi kati
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwanangu leta vitu vingi tu na peleka kule arusha na mwanza au dodoma utapata wateja kwa bei safi ila ukipeleka dar ni kweli kila kitu kipo pale sijui utaleta nini kipya ambacho hakipo, ila mi natafuta used ps3 console iwe na kila kitu chake bei isizidi $300 ni pm kama unakuja nayo
     
  14. Amigo

    Amigo Senior Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuwa Mmoja wa washindani leta vitu kitu kinacho hitajika ni ubora tu sema vitu vingi vya Bongo vinatatizo la ubora japo kua kuna vitu kibao tu.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nunua mpya tu ndo bei zake hizo wewe unaulizia used kwa bei ya mpya?
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna jambo utafanya asitokee mtu wa kukukatisha tamaa ,kama umeamua fanya kila mtu na njia yake ya kutoka hata siku moja usiweke formula za A ukazihamishia kwa B Jaribu Tricker jiamini kwa maamuzi uliyofanya.

     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amigo, kwa hiyo una-suggest kuwa vitu vingi vilivyopo bongo ni mafeki? TBS haivikagui?
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    TBS yenyewe ni Fake
     
  19. T

    Tricker Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Let me check will b back
     
  20. T

    Tricker Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka utaipata lakini kwa $350,vp upo tayari?
     
Loading...