Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unahisi kumpenda nani hapa JF?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mokoyo, Mar 20, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ni mchanganyiko wa mambo na masuala mengi sana ikiwa ni pamoja na maneno ya kutamka na kuandika, zawadi, na mambo mengine mengi. Kama ndivyo wewe member wa JF ni nani unayehisi kuwa kwa maneno na uandishi wake anaweza kuwa mtu wa karibu kwako na akakupa furaha fulani?
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hapa italeta ugomvi tu.....take it from me...
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni she, mi nakuchagua wewe. Ila kama ni he.......... am sorry!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I love every MEMBER OF jf, na post zao wote zinanifurahisha ajabu!I cant imagine loosing a single member!
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    -Sijui nimtaje,ila je kama ana mtu si itakua utata hapa teh teh teh!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Unaogopa nini sasa.

    Mi namhusudu BWABWA.
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I love many members and most of them are women.. shhhhhhhhhhhhhs am straight...
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kaizer, Kwanini ilete ugomvi? Kivipi?
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    eeeh!
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkubwa PJ, sio kiivyo wewe ulivyojibu, sio lengo la mada yangu, namaanisha kupenda japo kwa mtu mmoja kutokana na maandiko yake
     
  11. Sydney

    Sydney Senior Member

    #11
    Mar 20, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuseme ukweli tuu jamani kwani tunaonana uso kwa uso? Wakati mioyoni mwetu tunafahamu sana kuwa mtu unapoanza kusoma alichochangia fulani na fulani unajua kabisa nani na nani wanaokuvutia kwa hoja na mawazo yao kila uingiapo humu JF. Mimi niko wazi kabisaaaaaaa, nawapenda wote lakini kuna wanaonifurahisha sana humu nao ni.. FL1 na KAIZER... ningekuwa na uwezo wa kuwaona live kweli ningeandaa kiti moto kama wanatumia basi tungeila pamoja na kubadilisha nao mawazo!
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ndio mapenzi hayo ndugu husishangae Xpin kadondokea hapo kwa mujibu wa maandiko yake mwenyewe
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mimi nawapenda wengi,
    Pearl, Cheusi mangala, Maria Roza!
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Nampenda kila mmoja kwa kiwango chake, kwa aina yake, na sababu yake. Kupotea kwa hata mmoja ni pigo kubwa sana kwangu.
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nionapo maandiko ya Charity napata kiwewe sana
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umempa jamaa sorry ukimaanisha wewe ni she na tayar una mtu wako au?!

    Niwie radhi kama nimekukwaza
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ni yupi hasa anayekupa hamasa na kimuwe muwe kwa uandikaji wake wa posts na threads pamoja na PM?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Some members here i love them a lot...
    and some members here i dont like them at all
    very boring and time wasting reading anything they write.........
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Natakujibu vizuri sana ukiniambia wewe ni jinsia gani! Tafadhali sasa fanya hivyo.
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    "Smile though your heart is aching"...Me says
     
Loading...