Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafungwa mechi mbili unashinda moja unaingia robo final loh!!mashindano yamevamiwa

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Dec 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Loh
    assume ujamvua hata bibie ushamwaga mbili alafu wakati unaitafuta ya tatu mwenzio anaitafuta moja
    na wakati umemaliza cha tatu mwenzio anataka cha pili we uko hoi unaitaji kuendelea na mashindanokweli??
    Najiuliza je hii timu yetu ya kilimanjaro ilistahili kuwepo mashindanoni kweli ama ndio ile
    mwenyeji afike loh shame tenga shame cecafa
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Moja haujuhi lolote kuhusu mpira mbili inaonekana we ni muhuni tu mifano yako yakiibilisi...tafuta muda ufuatilie why wameingia
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pdidy yuko sawa. Kilimanjaro stars TOBWE.
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jaribu uwe unapitia majarida ya michezo ili uongeze uelewa wako.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sa si umelekeze wameingiaje robo fainali kama ni wingi wa magoli au points nk.
    mm sio mtaalamu sijafuatilia hizo mechi sina runinga wala kisomoro cha kusikiza
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Utaratibu umefuatwa lugha nzuri ni TUNDU YA SINDANO na CHUPUCHUPU.
    Au Pdidy ulikuwa unashangilia zile jezi za njano?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    staz matapishi matupu
     
  8. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    ndiyo mashindano yalivyopangwa hakuna aliyebebwa! Stars watumie nafasi kurekebisha makosa.
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kaa kimya kama hujui mambo ya mpira, nakushauri nenda jukwaa lako la MMU linakufaa zaidi
     
  10. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The kilimanjaro starz wamepita kwa mshindwa bora wa pili. Lile goli moja walilofunga ndilo limewabeba vinginevyo ilikuwa kwa heri kambarage!
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mapenzi na Mpira wapi na wapi?
     
Loading...