Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafki msibani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Adrian Stepp, Nov 24, 2011.

  1. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mwanamke mmoja mkazi huko moshi ambae alisadikika kumuua mumewe mwenye kipato (kama kawaida yao) basi baada ya mumewe kufariki ndugu na jamaa na marafiki walikusanyika kwa ajili ya kumuaga mpendwa wao.

    kama kawaida maiti ilipotoka hospital kwa ajili ya kufika kwa mazishi huingizwa ndani sitting room na mke na watoto wakawa tayari kwa ajili ya kutoa heshima za mwisho.

    Jeneza likafunguliwa wakati bibie anaenda kuaga akawa analijiliza kupita kiasi kila wakimsihi wapiiii!! "mume wangu weee bora ungenisubiri tufe wotee" ntalea na nani hawa watoto..nk.. sasa bwana ile anafika tu pale kwenye maiti mara panya na nyoka wakawa wana fukuzana darini ghafla ile mama anafika tuu kwenye jeneza nyoka akaangukia ndani ya maiti!!

    sasa watu nje wakawa wametulia wanasubiri zamu ifike ghafla bin vuu yule mama wanamuona anatimka mule ndani kama hana akili nzuri na machozi yote kushnei.

    kilicho washangaza watu ni kwamba alikua hana hata nguvu za kusimama sasa je zile nguvu za kutimkia mbaka mtaa wa pili alizipata wapi???

    watu wanafki sana!
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    maisha matamu ndugu yangu.Nalog off
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unautani sana weye, nyoka!
    MH WEWE UNGESIMAMA?
    alimuje huyo mumewe kwa lisasi?
    Mpaka leo waafrica hatuna natural death pa lefu kweli kweli!
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    crafted story hahahahaha!!!!!!!!!
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ili kuonyesha mapenz zaidi na mumewe si alitaka amsubiri wafe wote?? angejikalisha ili waingie wote ahera!

     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Lol just like this eeh?
    msikitini na simu.jpg

     
  7. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usifanye mchezo na kifo
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Uza kwa Kanumba na Ray, kama namuona Auntie Ezekiel akitimua mbio Bwahahahahaha
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kaka mbele ya nyoka hata awe nani ningechapa laapa hatari ye alisema angemsubiri wafe wote ka bwana angekua mzima then nyoka angewagonga kwa pa1 sawa
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna mtu alikuwa anataka kujinyonga, wakati ameshafunga kamba yake kwenye mti anataka kuingiza kichwa kambani akatokea simba, jamaa alitimua mbio za mwaka na kamba akaiacha na hakurudi tena akaahirisha na zoezi
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona unatoa siri zangu hapa? Nalog off
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nyoka muziki mwingine kaka...
     
Loading...