Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafikiri nini kilimpata baadaye Mchungaji huyu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kashaija, May 28, 2009.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mgonjwa mmoja mahututi alikuwa
    hawezi kuongea na kuwekewa oxgen.
    Akawa anaombewa na Mchungaji.
    Akiwa anaombewa, yule mgonjwa
    akachukua kalamu na karatasi,

    Akaandika na akampa yule Mchungaji. Ambaye
    badala ya kuisoma ile karatasi, akaitia kwenye
    mfuko wa joho na kuendelea na maombi hadi
    yule mgonjwa, AKAKATA ROHO.
    Mchungaji hakuisoma ile karatasi akijua kua
    ni wosia wa marehemu. Akasubiri baada ya
    mazishi kwenye kikao cha ndugu akasema;

    "KUNA KITU NILIPEWA NA MAREHEMU SIKU
    NILIYOKUA NAMUOMBEA"

    Akampa mmoja wa wanandugu akisome.
    Haya ndiyo yaliyokuwa yameandikwa na
    yule mgonjwa:

    "UMEKANYAGA WAYA WA OXYGEN,
    NAKOSA HEWA".
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh! sijui nini kilimpata kwa kweli.
     
  3. J

    JituParaTupu Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani alijutia sana kwa kutambua alikuwa amesababisha kifo cha mgonjwa yule. Tukio hili halitofautiani sana na tabia zetu mbaya ya kuto-take action pale unapobipiwa kwenye simu au kusoma sms mpaka baadae. Ilim-cost jamaa moja pale alipopigiwa simu na mkwewe aliyekuwa dukani na yeye akaamua aende badala ya kupokea. Alipofika dukani akawekwa chini ya ulinzi na majambazi na kumpukutisha kila alichonacho pamoja na pesa yote iliyokuwepo dukani. Simu ile aliyopigiwa na mkewe aliyejificha mahali baada ya kuvamiwa ilikuwa ya kumtaarifu tukio lile. Kama angepokea angeweza kuokoa mali zake. Wana-JF tuwe tunasoma ujumbe au kupokea simu immediately ili kuepuka similar case kama hizi.
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Tatizo linakuwa kujua kati ya yule anayeku-beep kwa emmergency na yule ambaye akiku-beep ukimpigia anakuambia 'Ah, nilikuwa nakusalimia tu , mambo vipi huko?!" Na hawa ndio wengi. :mad:
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,480
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    "UMEKANYAGA WAYA WA OXYGEN,
    NAKOSA HEWA".

    duh!!!
     
Loading...