Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unafiki wa wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Parata, Jun 19, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nimeona nikinyamaza kwa hili si haki.ivi kwa nin wabunge wa ccm mnakuwa wanafiki unasema unaunga mkono hoja then bdae unasema eti jimbon kwangu kuna shda sasa tkueleweje ndugu mbunge embu tpe ukwel kuhusu 4lo
     
Loading...