Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa Wabunge wa CCM kujulikana leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MALUNGU, Jun 22, 2012.

  1. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ndiyo tutajua kama ilikuwa ni hadaa kwa wananchi ama vipi maana ataitwa mbunge kwa jina lake na kusema kama aniunga mkono bajeti au anaipinga. Nani kati yao atajitoa mhanga?
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wabunge wa ccm lazima waipitishe maana wakikataa bunge likavunjwa basi imekula kwao.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Lazima waipitishe hao wanafiki sana.
     
  4. E

    ELIESKIA Senior Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwan wameshaanza kupitisha vifungu tujuzen mliohewan
     
  5. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itapita kwa kishindo kikuu...
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Lazima waipitishe wanafiki.
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tangu lini ccm imesimama upande wa wananchi? Naungana na dr.ulimboka kwamba serikali hii bila kashkash haiwezi kusikia
     
  8. h

    hbaba New Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itapita tu
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    wala hii thread haikupaswa kuletwa hapa kuna mtu anategemea kwa wabunge hawahawa wa ccm hii hii na vichwa vilaza hivihivi chini ya m/kiti mr Dhaifu huyuhuyu unatarajia budget isipite??
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni vyema ukawaorodhesha wote watakaosema YES ili tutembee na hayo majina mifukoni.
     
  11. j

    jitu1 Senior Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sad thing is ni wananchi hao hao ndio waliowachagua kuwawakilisha Bungeni. Majority of Tanzanians, especially in rural areas bado wako usingizini. Voting against their own interest.
     
  12. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itapita kama miaka ya nyuma hamna mabadiliko hadi tuwaweke CCM pembeni
     
  13. N

    Newvision JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanafiki hawa huwa hawana ujanja ni kupitisha tu
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli maana walio wengi hawana uhakika wa kurudi bungeni endapo uchaguzi ukirudiwa
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili tatizo linatokana na maslahi binafsi!
     
  16. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duu! waheshimiwa shibuda ameikubali hii inaonekana kabisa ni msaliti!
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Filikunjombe, Mpina na Esther Bulaya (imani kwa waziri na sio serikali dhaifu) wamejipambanua toka CCM. Kafulila, Shibuda na Hamad Rashid wamethibitisha kuwa ni vuguvugu
     
  18. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wabaya kuliko hata waliokubali moja kwa moja. Inauma sana waheshimiwa hawa kuingia mtini.
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    hakuna sheria inayolazimisha bunge kuvunjwa kama bajeti ya serikali haitapitishwa, ila umbumbumbu wa magamba kujiona wao ni superpower
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    CCm itaendelea kututesa sana hii nchi kama hatua maalumu za kuwaelimishwa wananchi hasa vijijini hazitachukuliwa...
    inasikitisha kuwa sisiem wanapata kiburi wapi cha kufanya mambo bila kuogopa mzigo wanaowatwika wananchi???
     
Loading...