Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa TBC na Taarifa za Wagombea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 13, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jana nilibahatika kusikiza kwa kiasi fulani taarifa ya habari ya saa bili usiku kupitia TBC1. Nilianza na taarifa iliyokuwa ikimgusa Prof. Lipumba. Ilianza kwa mtangazaji wa TBC1 kujikanyaga-kanyaga na baadae akapisha clip ya Lipumba isikike. Wakati Prof. Lipumba akiongea mambo mepesi-mepesi, mawimbi yalikuwa yakisikika vizuri tu. Alipoanza kuponda uozo wa CCM na serikali yake, mara signal ikawa inakatika katika na akawa hasikiki tena, na hamu niliyokuwa nayo ya kusikia ikanitoka kabisa.

    Akaja Rais mteule. Dr. Wilbroad Slaa. Hapo TBC1 wakaendelea na propaganda. Safari hii Dr. Slaa alikuwa akisikika, lakini kamera yao ilikuwa ikimulika utitiri wa watoto waliokuwa kwenye kampeni (ili kuihadaa jamii kuwa mikutano ya Dr. Slaa huwa inajaa watoto ambao hata hawana sifa ya kupiga kura). Wizi mtupu!!

    TBC acheni unafiki.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Aiseeeeeeeeee!!
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    TBC ndiyo mchezo waoo huo lkn this time wabongo hawadanganyiki. We angalia jinsi weanavyo hariri mikutano ya dk slaa!! hadi aibu!
    Nina mashaka sana na Tido Mhando, sijui anapewa nini na JK kinachomfanya aonekane mpuuzi mbele ya watu!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nikiwa Dar mbinu kama hiyo waliitumia TV Mlimani, wakitoa taarifa ya uzinduzi wa kampeni za Slaa pale Jangwani , wakaomba radhi kuwa kuna itirafu ktk mfumo wa urushaji picha, kweli habari karibu yoote haikua na picha, iliathiri pia habari zingine.
    Ni wajinga tu.
     
  5. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Unapoongelea TBC, unamhusisha Tido na CCM, so hapo hakuna cha kusema, ila mwisho wao utafika tu.

    Dr Slaa for Prez!!!!!!!!
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlimani TV kumbe nao wanaREDET habari?
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mwana redet sana tuu hasa yule jamaa mwenye MAPENGO yule nai.. sijui mwenye damu mbaya...mnafiki sana yule anajidai ajua kila kitu! Sjui nani alimpa kazi utangazaji kweny TV ilhali anamapengo!!
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wanahabari yao, nafikiri ipo saa moja na nusu hivi, nikiwa hapo Dar huwa naangalia japo si sana.
    wako Bias sana. yaani ni bora ya star Tv kuliko hao
     
  9. awesome

    awesome Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC1 hawana jipya tangu enzi zeleeee na sasa ni enzi ya tido, nothing has changed 4 sure,
    Watangazaji ccm, sielewi taaluma zao sijui ni vihiyo.... wanachubua sura zao ngumu kwenye kamera bure. Sijui tv gani hii; eti ya taifa no si ya taifa hii ni ya ccm.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aseee hata mimi niliiona yaani sasa hivi sitegemei tena tbc kupata taarifa za uhakika kuhusu vyama vya siasa maana habari za CHADEMA wataonyesha mabaya zaidi(-ve), za CCM wataonyesha mazuri zaidi (+ve) mfano hata kama JK anawatu wachache wataweka kamera zao kiasi kwamba kugundua inakuwa vigumu sana hiyo jana JK alikuwa na watu wachache waliokuwa wamehudhulia lkn kwa njinsi walivyo onyesha ilikuwa vingumu kugundua...
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ITV ni afadhali kidogo siku hizi, HATA HIVYO KWA SASA tutegemee mabadiliko baada ya mzee mengi kutikiswa na CCM kupitia mafisadi kwa kutaka kubambikizia mtoto wake madawa.Mengi hao CCM si watu babaangu achana nao.Stay independent mseeeeee
     
Loading...