Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa TBC kwa jitihada za CHADEMA katika ujenzi wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matongo manawa, May 10, 2011.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi kwa mara nyingine naleta maoni yangu hapa jamvini kuhusu shirika letu la
    utangazaji TBC.

    Mengi yamezungumzwa na tutaendelea kuyakemea mpaka kieleweke.
    Baada ya kuzungumza sana na kuonesha kukerwa sana,leo tbc wamejitutumua
    kuonesha mkutano wa CHADEMA ikiwa imechakachuliwa sana,na kilichonishangaza
    mimi ni kuchagua na kurusha sehemu ambazo hazikuwa na mguso kwa jamii

    Na chakushangaza zaidi hotuba ya Dr Slaa kuhusu upotevu wa bil 200 ilikatwa na hauoneshwa kabisa.
    Wakati huo huo katika muhtasari wa habari,uchaguzi wa mwenyekiti wa uvccm uliwekwa katika habari zilizopewa uzito.

    Wadau nauliza tena ninini kilicho nyuma ya tbc?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    safari ya mapinduzi ni ndefu ndugu!!
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wataficha ukweli hadi lini?
     
  4. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hatuna watu wenye weledi wa kupima mambo?
    je nikweli walioko tbc ni wachumia tumbo kama tunavyoambiwa?
    Wao hawaoni aibu,dhamira zao haziwashitaki?
     
  5. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mpaka leo hujajua kilicho nyuma ya tbc? Nafikiri unipashwa kujua kuwa tbc ni sasa iko kulinda mafisadi sasa sisi tunachokifanya ni kumobulaizi the majority ili siku tukiwatokea watuachie chombo chetu waanzishe chombo cha magamba!!! Kwa hiyo wapenda maendeleo wote tushirikiane kuhamasisha umma ili tukianza kufanya maamuzi magumu tusiwe na wakutuzuia.
     
  6. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wakiacha, tutasoma magezeti. CDM wawe wanatembea na watu wa Channel 10, ITV na Star TV. Hiyo waachane nayo. Wengine watasikiliza kipindi cha magazeti RFA na watapata ujumbe tu.
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ipo siku huko kuchakachuwa kutawatokea puwani dawa ya watumishi wetu nikuandamana bira maandamano hakieleweki
     
  8. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa Mungu kila goti litapigwa.MUNGU IBARIKI TANZANIA MUNGU IBARIKI CHADEMA
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ccm wanafiki ukiwa mchapa kazi mzuli hawakutaki wanataka mafisadi tido kaibolesha tbc ametimuliwa wamewapachika watoto wa shangazi zawo
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Tbc inakufa baada ya kuondoka tido mhando, et kuibania chadema ndiyo kulinda usalama wa nchi! Pole Mkude..ooops Mshana majina yanafanana!
     
  11. n

    n.ngereja Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc ni vibaraka wa chama cha magamba.

    wasaliti wa wanyonge, ipo siku kitaeleweka. CHADEMA TV Muhimu wakati ndio huu
     
  12. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc1 wasikupe tumbo kuuma.tunapanga kuvamia pale makao yao makuu na kuiteka na kuchukua chombo chetu cha umma
     
  13. w

    warea JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama TV ya Misri
     
  14. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi hakuna wa kujilipua TZ???
     
  15. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkurugenz wao anaogopa na yeye wasije wakam-tido muhando.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mbona tulishaacha kuhangaika na tv za bongo mkuu? Mtu mwenyewe Mshana unategemea afanye nini badala ya kuendeleza ile kazi ya sisiemu na zidumu fikra ya mwenyekiti wa ccm? usiwe na shaka iko siku tutakuwa na tv zenye kuwa na usawa!
     
  17. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Blaza! Mzuri sio Mzuli; Kaiboresha sio Kaibolesha; Zao sio Zawo.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Tunatafuta mwalimu wa kufundisha kiswahili,bila shaka utafaa.
     
  19. z

    zamlock JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimejionea walivyokuwa wannachakachua mpk unajua kuwa wanafanya makusudi na aiwasaidi bali ndiyo wanazidi kujijengea uwadui na wananchi
     
  20. k

    kabombe JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,630
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Anza wewe kwanza badala ya kuulizia wenzako
     
Loading...