Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa serikali huu hapa hebu oneni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, May 28, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau ni muda mrefu sana serikali yetu ya Jamhuri ya muungano wa Tanzania imekuwa ikihubiri juu ya kufanya siasa katika vyuoni vyetu vikuu hasa vile vya serikali.Na hata raisi wa nchi alipohudhuria mahafali ya kwanza ya chuo kikuu cha Dodoma katika hotuba yake aliwaasa wanafunzi kutojihusisha na siasa mpaka watakapomaliza elimu yao.Aliwaasa wanafunzi kuwa wanawasiasa wakiwahitaji wawambie wanasoma kwanza.Katika hali ya kawaida unapomkanya au kumuasa mtu juu ya kitu chochote unatakiwa wewe kuwa mfano kwake juu ya jambo husika (ROLE MODEL) Katika hali ya kushangaza chama tawala CCM na serikali yake vimeshindwa kuyasimamia kile wanachosema wanafunzi wasijihusishe na siasa hasa wale wa vyuo vikuu.Hili linajidhihirisha wazi pale CCM ilipoanzisha mkoa maalum wa vyuo vikuu ambapo kila chuo kitakuwa tawi kichama,hii ni siasa ya waziwazi tofauti na wanavyohubiri kwenye majukwaa ya kisiasa.Chakushangaza ni kuwepo kwa bango kubwa lililoandikwa CCM katika eneo la chuo kikuu cha DODOMA (UDOM) ambacho ni cha serikali yaani watanzania wote bila kujali imani na itikadi zao za kisiasa.Iweje hili bango liwepo kama sio unafiki? Picha ya bango hilo nimeatach na thred hii wadau muone na mtoe maoni yenu.Najua wapo watakosema chuo kile kimetokana na CCM kwani nkimeanzishwa kwenye Jengo lake (UKUMBI WA CHIMWAGA) Ukweli jengo lile sio la CCM bali ni la watanzani wote wakiwemo wakulima na wafugaji wa nchi hii kwani walichangia ujenzi wake enzi za chama kimoja kwa hiyo ni haki yao na wala siyo fadhila ya CCM.Kama kweli serikali hii ipo serious ninaomba bango hili liondolewe mara moja ndani ya chuo hiki cha serikali.
     

    Attached Files:

  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nini hiki?
     
  3. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    fafanua vizur basiiiii, naona maluelue tuuuuuuu
     
  4. M

    MADABADA Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa ufafanuzi kidogo plz cause picha hiyo tu bado haioneshi unafiki wa serikali kama thread yako inavyoeleza.
     
  5. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    picha niliyoonyesha ipo ndani ya chuo kikuu cha dodoma.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hicho ni kijengo kipo nadni ya chuo kikuu cha dodoma, kilijengwa zamani wakati ccm wanafanyia mikutano yao chimwaga!
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mwanzisha mada kwa maelezo yako umesema kuwa chuo kipo ulipokuwa ukumbi wa CCM CHIMWAGA. Kwa kuangalia tu inaonekana kuwa chuo kimelikuta bango. Kichotakiwa kufanyika kwa sasa ni Serikali kuweka wazi kuwa chuo ni mali ya CCM au ya Serikali?. Kama wakijibu ya CCM watuwekee Fund ya CCM iliyotumika kujengea na inayotumika kuendeshea chuo.

    Kama wakisema cha serikali basi wanatakiwa kuondoa alama za vyama vya siasa. Kwai vyama vingine navyo vianaweza kuja na mabango yao na kuyaweka pembeni ya bango la CCM, itakuwa vurugu.

    Ninachokiona hapo ni watu kupuuzia kusafisha site ama kwa makusudi kwa kuona hakuna haja, ama kwa kutokujua.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naomba watokee wahuni fulani usiku walibomoe bango hilo tuone iwapo serikali ya CCM itafanya nini! Wanaudhi sana hawa nyiyiemu kwa unafiki usio mipaka.
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kuanzisha thread ni kazi kubwa sana........
     
  10. T

    The Priest JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pembeni ndio kuna kituo cha polisi Udom..thubutuuuuuuuuuuu
     
  11. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015 tutawang'oa magamba hata kwa njia yeyote.
     
  12. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maji ya shingo
     
  13. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Oyaa, unafki ni hali ya kusema usilotenda, kama hukumuelewa mleta mada nahisi kichwa yako iko na hitilafu kidogo, 'magamba feaver' perhaps
     
Loading...