Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa pongezi za CCM kwa ushindi wa Chadema Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Apr 2, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pongezi za CCM kwa ushindi wa Nassari ni unafiki wa kuficha uharamia ambao CCM wamewafanyia wabunge na wafuasi wa Chadema huko Mwanza. Kama pongezi hizo zingekuwa za dhati wangetoa pole na kujutia kitendo cha CCM kuwacharanga mapanga na mashoka wabunge wa Chadema kana kwamba wanachinja nyama. Chama hili cha CCM sasa kimegeuka kuwa chama cha umafia na ufisadi sawia.
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm watalaaniwa sana,
     
  3. P

    Praff Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hate them for destroying our fellow tanzanians.
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wazima wenye akili timamu wanakimbilia kutoa pongezi badala ya kutoa pole kwa wabunge kutaka kuuliwa tuwaeleweje? Ina maana Nnauye, Mwingulu Nchemba na wakada wengine wa CCM hawafahamu kukusu uharamia wao wa Mwanza? Ningewaona wa maana kama wangetangulia kutoa pole kwa wabunge walioumizwa Mwanza kabla ya pongezi za Ubunge Arumeru
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM wabaya sana, wanashindwa uchaguzi Arumeru wanataka kuua wabunge wawili wa Chadema ili walazimishe uchaguzi mdogo na wabake demokrasia. Wako wapi hao wanaCCM wanaotoa pongezi? hatuwaoni wakitoa pole, wanafiki wakubwa.
     
  6. P

    PATRICE LUMUMBA Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya mapanga ni hatari sana kwa Tanzania yetu,ole wao!
     
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sure nawashangaa kutoa pongezi wakati ni jana tu wamehusika kuwamwagia tindikali vijana wa CDM. Hizi pongezi ni za kinafiki.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    CCM hawana tofauti na mateja wale majizi wanaocharanga watu mapanga ili wapore simu, wao wanataka hata kuua kwa udiwani tu. Kumbuka Igunga CCM waliua na hadi leo hakuna ripoti
     
  9. Kinyoo

    Kinyoo Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna jiwe litakalo achwa halijageuzwa...
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wametishia kujamba wakaarisha.....chungu lakini dawa
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    watu wenyewe eti lusinde ndo mwenye akili unategemea nini?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo tunalijua siku nyingi na mwisho wake unaonekana uko karibu
     
Loading...