Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa Marekani na ukibaraka wa Kikwete vinavyoangamiza Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Massenberg, Feb 24, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 180
    Siku wananchi watakapoamua kupigana dhidi ya udhalimu (kama itatokea wakawa na ujasiri huo) wanaofanyiwa na serikali iliyoko madarakani, Wamarekani hapa nchini wasiachiwe.

    Hii ni kwa sababu Marekani inajipambanua kuwa mpigania haki za binadamu duniani kote, lakini cha ajabu mauaji ya raia na uvunjaji wa haki za binadamu unakithiri hapa nchini siku hadi siku bila wao kutamka neno lolote kama wanavyofanya kwa Zimbabwe, Myanmar na kwingineko.

    Wanafahamu pia wizi wa kura na chaguzi zisizozingatia sheria na haki, lakini pia wako kimya, badala yake wanasifia uhusiano "mzuri" baina ya nchi hizi mbili huku wakitoa tuzo za Martin Luther King.

    Lakini ukiangalia kwa karibu unakuta kuwa wamekaa kimya kwa sababu Kikwete (Muzungu worshipper) ni kibaraka wao mkubwa sana; hakuna analowabishi, kila kitu anawakubalia na kuwachekea tu, pengine haelewi Kiingereza chao kutokana na lafudhi ya Kimarekani inavyofunika maneno kwenye matamshi.

    Hali ilivyo sasa hapa nchini ni sawa na nchi zingine nyingi, lakini kutokana na favours wanazozipata hawaikemei wala kuitisha serikali hii huku maisha ya raia wasio na hatia yakipukutishwa na risasi za polisi wapumbavu.

    Serikali inajua kuwa haiwezi kubanwa na Wamarekani ndiyo maana uhuni na unyama unaongezeka siku hadi siku.
    Itakapotokea msala unaanzishwa na wananchi wenye hasira, hebu Wamarekani wasisahaulike ili wajifunze ubaya wa unafiki.
     
  2. K

    Kinabo Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Japo sikubaliani na ulilolisema kuhusu Rais wetu na unafiki wa Marekani, mimi nitakutetea hadi tone la misho wa jasho langu la uhuru wako wa kusema.
     
  3. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,304
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    lahi yao kwanza kuna Rais dikteta kama Museveni lakini kwa sababu ni kibaraka wao wako kimya kumbuka kuhusu Charles Tayrol,Mobutu hata Savimbi ukweli rais wetu anapendwa sababu ni kibaraka wao
     
  4. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tusikurupuke mtuulize sie tulio huku nje ya nchi.
     
  5. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk yuko potepote...mara kwa obama mara kwa cameron...sijui hawa wazungu wanampa nini au sijui jk anawapa nini? hatulii...!
     
  6. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Tanzania chini ya Kikwee ni sawa na Israel: it can do anything with impunity!
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Marekani hawana permanent friends. Only permanent interests. Kikwete is the best president for American interests tangu tupate uhuru wetu. Go figure!
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna namna kwa sasa hakuna kiongozi ambaye si best wa US..

    Akiwemo kwa africa labda mugabe (almost done)..

    After all asingekuwa kuwa rais na US chadema wangeshachukua nchi kwa kujipendekeza kwao..

    Nawashauri chadema muwe rafiki na Russia na Iran...lol
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Soma ile ripoti ya Wikileaks jinsi alivyoliuza jeshi letu kwa Wamarekani akishirikiana na Kapuya. It is nothing to be proud of.
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka Mkapa alivyolazimishwa kutunga sheria ya ugaidi? hao ndio US
     
  11. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa mnataka tufanye nini? Tuingilie mambo yenu ya ndani?
     
  12. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Usiwe na wasiwasi Mkulu. Tunajenga community hapa na baadaye tutaanza ku-lobby kwa maslahi ya watanzania.
     
  13. R

    RMA JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha yenu watanzania yataendelea kuwa kitendawili hadi mtakapoacha ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa! Dhiki na mahangaiko mnayataka wenyewe! Hakuna sababu ya kuilaumu serikali bali wananchi mjilaumu wenyewe. Kumbukeni hiyo serikali haikuingia msituni na kutwaa madaraka! Mlipiga kura kwa ushabiki wenu wenyewe! Ugumu wa maisha unaoendelea kwa sasa ni kwa ridhaa yenu wenyewe! Hayo ndiyo matokeo ya rushwa ya chumvi na vikofia vya kijani. Poleni sana!! Bila mang'amuzi, safari bado ni ndefu!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    huu urafiki mkubwa wa taifa letu na marekani umeanzaje kuna nini baba mwanaacha.
     
Loading...