Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa clouds fm na serengeti breweries

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by domokaya, May 26, 2011.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Serengeti Breweries ni mdhamini wa timu ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars. Clouds fm ni mmoja kati ya waandaji eti wa kitu kinachitwa tamasha la uzalendo. Leo Serengeti Breweries eti ndio wadhamini wa timu za ulaya kama vile Barcelona, AC Milan, Man U, Real madrid, Arsenal na nyinginezo. Wanawachukua vijana wa kitanzania wanawakusanya wakiwa wamevaa jezi za timu hizo na kuwashawishi wawe walevi. Hivi hawa wadhamini wa Taifa Stars wamefikiri mpaka mwisho ndo wakaona bora wafanye hilo wanalolifanya? Hivi na hawa wazalendo Clouds Fm wameona kuzitangaza na kutengeneza timu za man u, barca na nyinginzo eti tena kuwa na uongozi wale hapa Nchini ndio uzalendo? Nisaidieni jamani labda mimi siujui uzalendo maana yake nini. Nafananisha hii na kauli ya Mheshimiwa Ngeleja anayesema madini yameifanyia mengi nchi hii wakati hayachangii hata asilimia tano katika pato la taifa, mimi naona mambo yanafanywa kinyume na vile yanavyostahila na pia kinyume na vile inavyonadiwa
     
Loading...