Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa Chadema Ni Huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Oct 16, 2012.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tumeshuhudia mjini zanzibar cuf wakiwahamasisha wananchi katika kutoa maoni yao juu ya mchakato wa katiba mpya kuzunguzia muungano wa mkataba,na zanzibar kumekuwa na makongamano tofauti ambayo yanaelimisha muungano wa mkataba ,muungano huu ni kuirudisha zanzibar hadhi yake kimataifa na kitaifa,kuwa zanzibar huru.

    Jee chadema ambao walikuwa wakijidai kuwa wanaipenda Tanganyika mbona wako kimpya ? Hata katika uchaguzi ulio pita waliweza kuchukua majimbo mengi kutokana na sera yao wa serikali tatu.

    Cha kushangaza katika mchakato huu wa katika wameshindwa kuhamasisha kurudishwa kwa Tanganyika au Jamuhuri ya Tanganyika ,na pia kuwahamasisha wananchi kuchagua muungano wa mkataba ?

    Hapa kuna ulakini na chadema kwa sera zao,inaonekana wao wenyewe wanazikwepa. Au JK kawapa fupa ili kulinyamazia hili suala,munaikumbuka hutuba la TUNDU lissu katika bunge alivyo uchana muungano huu wa kisaniii ?
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kazi ipo!
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vague!!! Kajipange upya kijana!

     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unaonyesha unapenda sana neno chadema ee.
    kwa nini uwalinganishe na mke wa m2?
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    GHIBUU
    Nakuunga mkono kwamba ingawa umetumia neno strong kidogo la unafiki sikubaliani nalo lakini nakubaliana nawe kwa msingi mmoja nao ni kuweka mazingiira ya kuwepo na muungano wa mkataba ili kuendena na wakati kwani tunapoelekea
    huku ni kupoteza muda kuendelea kungangania serikali moja au tatu. wengine wanasema hatuwezi kuua serikali ya
    muungano kwa kuwa tumeoleana that is nonesense kwani watanzania kibao wameoa kenya kwahiyo kuna haja ya kuunda serikali ya muungano na kenya ???
     
  6. B

    Bayana JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 433
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuunga mkono mleta hoja. Si ndio tunaamini kwamba CDM ni wa kweli kimsimamo na ndio wapinzani wa kweli? Tunataka kujua dira ya CDM katika muungano wanasimama wapi ili isije ikawa ndio CCM B badala ya CUF na NCCR.

    'Ukweli ukidhihiri, Uongo hujitenga'
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,229
    Trophy Points: 280
    Yani wewe sidhani kama kweli uko nchi hii na unafatilia siasa
     
  8. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,845
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    msitufanye wote watoto,semeni hamtaki muungano nadhani mtaeleweka zaidi,jukumu la kuvunja muungano ni la wazanzibar wenyewe,si la chama kimoja kimoja cha siasa.
     
  9. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hapana shaka sasa baada ya kuolewa bila ndoa sasa .sasa ni bora kupata ndoa ya mkataba kama ulaya vile ,ok iombene rasmi chadema iwasaidie kupata mkataba msijizungushe hii hoja ya mkataba ni ya cuf
     
  10. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kalale,umechoka ndugu yangu,kesho huenda ukawa na mawazo mazuri zaidi ya haya.Pole kwa uchovu
     
  11. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    GHIBUU, Seriously? ..what's your point here?..afu kwanini hata msiwe mnajifunza hata kuandika(hara kufika mwisho tu ni shida)..afu huu uchambuzi wako..i should say ni new idea, aisee!!
     
  12. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Mke wa mtu ni sumu
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    makosa ya kawaida hayo tu mkuu, turudi kwenye mada yenyewe ambayo imeeleweka vizuri sana
     
  14. k

    kiwaya Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bhululu
    Jaribu kukosoa kama umeona kakosea mbona ujumbe unaeleweka! Ila kama huna cha kuchangia ni bora ukaacha mana sioni cha muhimu unachofanya humu
     
  15. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hoja yako imekaa vizuri ila neno 'Unafiki' ni kali ukilinganisha na maudhui ya uzi wenyewe!
     
  16. K

    Kompis Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanafiki ni CUF na uzandiki wao wa kutaka kuuvunja muungano. Wakifanikiwa utawasikia wakiidai Unguja na wenzao PEMBA.
    Kumbukeni busara na hekima za baba wa Taifa hili hayati mwl. Nyerere. shauri yenu
     
  17. a

    ambagae JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chadema wamefulia
     
  18. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Lini kulikuwa na uchaguzi wa kuchagua aina za muungano, Najua wewe ni ustaadhi lakini nahisi unakunywa pombe na kwa sasa umelewa.
     
  19. M

    MI6 Senior Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUNAIKUMBUKA HUTUBA...

    Hiyo hatuikumbuki mzee...
     
  20. M

    MI6 Senior Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hapo baada ya kuandika tunapenda nimeandika yunapenda sasa kama mtu anajifunza si nishamuuza hapo jamani
     
Loading...