Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa CCM wafikia kilele!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, May 2, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu wa CCM amesema kuwa katika kikao kikuu cha halmashauri kuu ya CCM iliyokaa mjini Dodoma haikumtaja mwanachama yoyote wa chama hicho kuwa ni fisadi! Pia alitolea mfano dhana ya kujivua gamba ni sawa na yai linavyoatamiwa na kisha kutoa kifaranga.Ndiyo kusema sasa hivi CCM baada ya kujivua gamba imekuwa kifaranga!

    My take: Kwa mtaji huu CCM haiwezi kuaminiwa kwa jinsi inavyojigeuza geuza kama kinyonga
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :bange: He kujivua gamba kumebadilika tena!!!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Hii ni ajabu lakini mungu hamfichi mnafiki kifo kimeiandama ccm!

    Nape alitaja hadharani kuwa wamewapa siku tisini mafisadi wajitoe wenyewe na kila mwanachama hata yeye mkama alitamka hivyo!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaaa!
    Hii ni kali...sasa hivi wameacha kuwa NYOKA, wamegeuka KUKU!..My hairs!:A S cry:
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCM ni watu wa hatari sana kama nyoka. Wamewaogopa mafisadi imebidi waitishe press conference ili wawatetee ama kweli mafisadi na ccm damu damu na mafisadi ndio ccm yenyewe. Bila mafisadi hamna ccm. Kama wao ccm ni wanaume wawape barua wale mapacha watatu na siyo kuwatetea kama walivyojichoresha leo.

    Down with CCM!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Sasa tumwamini nani,labda wanaona wameharibu wanafanya mpango wa kurekebisha
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Damage done, cant undo!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    CCM walikuwa wanafanya mchezo wa kuigiza na kauli mbiu yao ya kujivua gamba. Bora janja yao imejulikana mapema!
     
  9. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    poleni mashabiki wa ccm,mtakufa bure na chama chenu cha mawazo...hamia cdm
     
Loading...