Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa CCM huu hapa, ni lini Uchaguzi ngazi ya Taifa unafanyika!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Oct 8, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,782
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    Imekuwa ni kawaida hapa kwa misukule ya CCM kusema vyama vingine havina Demokrasi, sasa kwakuwa huu ni msimu wa chaguzi upande wa CCM ningependa kujuwa fomu za kuwania Uenyekiti wa Taifa zinatolewa lini na wagombea wanaowania nafasi hiyo ni wangapi?

    Pia si vibaya nikijuzwa na upande wa makamu mwenyekiti, katibu Mkuu na mweka hazina, naomba wale wapenda Demokrasia ndani ya vyama tuanzie hapa kwanza.
     
  2. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haji mtu hapa kujibu. Labda umpigie Nape kama atakubali kumeza hii ndoano atakuja
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,782
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    Wao kazi ni kumdanganya Zitto Kabwe tu, na yeye anashindwa kusoma Sinema ndogo za mgandisho kama hizi?
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Unataka chama tawala kiige mifumo ya wapinzani? chama tawala kina taratibu zake za kumpata mwenyekiti.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Na misukule ya CHADEMA inasemaje juu ya demokrasia ya Urais kwa kupitia chama chenu?
    Nimesikia misukule mizee ikisema mswahili Zitto hana nafasi, na mswahili huyu akiendelea na nia ya urais atakiua chama-very democratic indeed!
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulisikia wapi ccm wana demokrasia? Ndani ya ccm kuna demograsia kwa baadhi ya sehemu tu, viongozi wa juu ni untouchable!
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mbona hata umri wake ni kikwazo au hilo hamlioni?
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaumwa tumbo....tetea chama chako.....nape kwa kuweka makanjanja mitandaoni...angeweka vichwa labda vingemsaidia.

    Hopeless.
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Na wewe utakuwa kanjanja wa nani mkuu!
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    nafikiri katiba ya magamba inasema rais ndiye atakuwa mwenyekiti wa chama kwa mda wote akiwa rais..katibu anateuliwa na mwenyekiti...what a democracy!!!!
     
  11. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Na misukule ya masopakyindi inasemaje juu ya kugombea Urais kulingana na matakwa ya katiba?
    Nimesikia misukule hiyo ikidai mswahili Zitto apate nafasi, na mswahili huyu akiendelea na nia ya Uraisi ataisinginya katiba - very lawful indeed!
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mag3, mleta mada kaanza andishi yake with a degregatory opening ambayo inapunguza hata hadhi ya mjadala.
    Tukianza kuitana misukule ndo tunaanza ku-realize hata masopakyindi na mtoa mada ni misukule,the walking dead.

    Reduces thinking into a snails pace, for want of a hit back instead of reasoning!

    Demokrasia si reserve ya chama chochote, tumemsikia jana Mzee Mzima Fredrick Sumaye akilalamika demokrasia inavyoporwa ndani ya chama cha Mapinduzi na watu wenye pesa zao,malalamiko ambayo yana resonate na watu wanyonge.
    Ndani ya CHADEMA ,mfano wa Zitto ni kitanzi cha demokrasia, everybody has his or her own right to be elected and to elect.

    Wana JF tukiargue on those lines, tunaweza kupanua our intellectual capacities.
    Tukikaribisha umisukule reasoning, we should know better!
     
  13. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ambazo sio za kidemokrasia bila shaka
     
  14. m

    mamajack JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe popo umeulizwa kuhusu magamba,sema jibu sio swali.
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Common sense dictates that, ukifikiri kidogo tu,na ukalipatia jibu swali langu, basi hata swali la awali utakuwa umelijibu.
    Somebody said , mamajack, common sense is not so common!!!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,929
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni watu wa ajabu sana muulize sumaye ata kwambia hiki chama kilivyo! Hakuna demokrasia sisimweli haija wai kutokea!
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    to hell with your senseless arguing.
    .
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Dont expose your lack of intellect.
     
  19. m

    mamajack JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kichaa huona aibu kuongea ukweli.nenda cilos kasome vizuri.
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    mamajack , una watoto?
    Yer thinking capacity resembles that of my kindergatten kid!
     
Loading...