Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki, Ulaghai na Woga wa CCM!

Discussion in 'Great Thinkers' started by Rev. Kishoka, Apr 16, 2011.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CCM ni wanafiki, walaghai na waoga!

    Hakuna ambaye anaweza kuniambia kuwa nyakati hizi na mambo yanayotokea Tanzania na ndani ya CCM kuwa kilichotokea Dodoma ndani ya CCM wiki iliyopita na kauli zote zilizofuatia si Unafiki, Ulaghai au Woga!

    Naomba ni wakumbushe Wana-CCM wanapokuja na kauli zao za kujivua gamba na kwamba sasa wamejizatiti kivitendo kupigana na Uhujumu, Ufisadi, Rushwa na Uzembe, je mlikuwa wapi siku zote wakati Watanzania walipokuwa wakipiga kelele?

    Je tuwaamini vipi safari hii, ilhali Mwenyekiti bado ni yule yule aliyefukia mambo mlipokutana Butiama na hata yeye kuwa hapo anatuhumiwa mengi?

    KWa nini mlipokutana Butiama, mkijua tuhuma nzito za Ufisadi zikiwa zimekikabili Chama, anzia IPTL, ATCL, TRC, Rada, EPA, Richmond, Buzwagi na rip[oti ya miaka miwili ya CAG, kwa nini hamkuchukua hatua mnazodai kuzichukua leo hii?

    Kwa nini hamkuwapa fursa mwaka ule waliotuhumiwa kwa orodha ya Ufisadi na ile barua ya Jeetu Patel wasijivue uongozi wa chama?

    Leo hii, mnadai kuwa waliokitia chama madoa ya Ufisadi na Uzembe wanajijua, na mnawaomba, hebo mnawaomba! Kwa nini msiwataje kuwa jamani, wewe, wewe na yule mnatuhuma nyingi, tumetumia TAKUKURU, Polisi na hata makachero wa nje, na mmethibitika Vijisenti vyenu si vya halali!

    Mnaoneana nini aibu? Hata kule UVCCM ambapo leo hii tunasikia shangwe kupongeza vijana kushika hatamu, nako ni majungu na shutuma tupu!

    Tukubaliane moja, CCM ni waoga kushughulikia jini walilolizalisha ndani na kulitumia kwa manufaa yao. CCm ni Wazandiki na Wanafiki, wanawadanganya Watanzania kuwa wanajisahihisha.

    Je mlipokaa chini na kuandika Tujisahihishe, tuwasamehe mara 70 kama Wakristo na mafundisho ya Kristo kugeuza shavu mpaka lini?

    Acheni kutulaghai, nyinyi ni Wanafiki na Waoga mnaoogopana kutokana na kutumiana kwa manufaa yenu ya pamoja kama Chama kuihujumu Tanzania!
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu utaumiza kichwa kuyasema haya majivua gamba! Sanaa tu zimewajaa, yaani juzi nilipo msikia Msekwa nikajua sanaa imefika mahali pake, eti wamejipanga kupiga vita ufisadi
     
  3. C

    Campana JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umesema kweli Rev. Mie pia nilishangaa hotuba za viongozi wao kujitapa wakato work done was 0. Kwamba wazunguke nchi nzima wakiwaambia ukweli wananchi? Let's wait and see.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    Eeeewaaaaa. Hivyo ndivyo walivyo. Ni wanafiki tu hao.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ccm....... eloi, eloi, eloi lama sabatchani

    yaliyoandikwa yatatimia
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    madaraka matamu sana, wamekwishaona 2015 itakuwa ngumu kwao, so wanajitutumua huenda wakatengeneza mwanya mwingine wa uchakachuaji!
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hawa CCM siku zote wako nyuma ya wakati. Hoja za mafisadi wa tz walishasema mpaka wamechoka, we have already concluded kuwa CCM hawawezi kutatua hili tatizo. Ndo maana watu wengi wakawapa kura CDM.

    Right now tunaongelea gharama za maisha, kushuka kwa elimu nk, wao ndo wanaamka na kusema hatuwataki mafisadi. Of course these things are interrelated, but in my opinion, CCM has lost all the credibility and trust of the people especially those "the educated" ones that they want to attract back to the party. It's too late, unless something extraordinary happens, the damage is beyond repair.
     
  8. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu hawa jamaa wajanja sana, sasa hivi wanapiga kelele hawawataki mafisadi lakini wakijua kwamba 2015 hawa hawa wanaowapigia kelele ndio watawafuata kwa ajili ya michango ya fedha za kofia, kanga, fulana n.k.

    Kwa sasa wanachama 5 kati ya 100 ndio wanalipia ada zao za kadi sasa pesa za kujiendesha na kupiga kampeni watapata wapi zaidi ya kwa MAFISADI? Wakati wa mkutano wa uchaguzi wa UVCCM walipewa 500ml na mhindi sasa watawakataa kweli!!!? Ni zuga tu hiyo wanatufanyia...
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HALAFU UTASIKIA WANASEMA JF WACHOCHEZI BADALA YA KUCHUKUA USHAURI NA KUUTUMIA! huuu ndo upuuzi wa viongozi wa ccm!
     
  10. s

    smz JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari vimelipigia kelele swala la ufisadi kwa muda mrefu sana, miaka. Ilifikia wakati CCM wakasema "kwani vyombo vya habari hamna mambo mengine ya kuandika, kila siku ufisadi ufisadi". Leo ndo wanakumbuka shuka wakati kumeshakucha. Wasubiri hukumu yao 2015 kama watafika salama.
     
  11. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Karibuni tu mwisho wao utafika. Njia ya mwongo si ndefu. Za mwizi sio 50. Giza limeendelea sana kwa lazima mwanga wa mapambazuko uonekane
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    yepi hayo na ni nani aliye yaandika?
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Anguko kuu la ccm limekaribia, kwani ufalme umekwisha fitinika.
     
  14. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Lini watanzania wataacha heshima ya woga?lini watanzania watasimama na kusema uonevu,unyanyasaji, n.k basi?lini watanzania watakuwa wazalendo kamili?lini haki ya wananchi itapatikana?
     
  15. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2015
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pimeni muendelezo wa vijembe na kauli za uoga za watangaza nia wa CCM
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Jun 23, 2015
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mchungaji niliusoma huu uzi
     
Loading...