Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki-ri wa waandishi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chum Chang, Sep 23, 2012.

  1. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [SUP] Kamanda+Liberatus+Bar;ow.jpg mjadala.JPG
    Walitoa kauri ya kuwasusa maafande kwa kuto toa habari zinazowahusu
    Leo Mjengwa blog,Michuzi pamoja na Jiachie wamewaweka maasimu wao
    Je ni unafiki-ri au ndio sitaki nataka yao?
    R I P Mwangosi
    Waandishi wachemsha tena kila news ni mauaji ya Kamanda wa Polis auwawa mjini Mwanza,Jamani vp zile kauli zao washa zisahau?Maneno yawe na vitendo [/SUP]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi Michuzi ni mwandishi wa habari au mpiga picha tuu?
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wote wanafikiri kwa kutumia matumbo. Njaa ni kitu kibaya kuliko unacho ogopa.

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna baadhi ya waandishi wanatumiwa, wengine wanawinda vyeo serikalini.
     
  5. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Njaa tu hizo,wako kwenye payroll za wtu fulani unafikiri wanaweza kukgoma wakti wenyewe ni makanjanja?
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hao si waandishi habari bali ni viandishi habari.
     
  7. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpiga picha na muandishi
     
  8. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatayyi kweli kweli

    Kwa hiyo yanayofanyika wanapendezwa nayo

    Kweli makanjanja
     
  10. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He is a Photo-journalist.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Njaa mbaya
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,096
    Likes Received: 11,347
    Trophy Points: 280
    Nani kakuambia kuwa maggid na michuzi ni waandishi wa habari??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Njaa sio kitu cha kuchezea!!
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na hasa njaa hiyo ukiibebea kiroba.
     
  16. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    swedish-journalists.jpg
    Mpiga picha na muandishi wa Kiswidi waliokutwa na makosa nchini Ethiopia na kufungwa jela
    Kwa ushirikiano wa waandishi wa habari na serikali yao ya uko Uswidi waliweza kuwapigania na kuwatoa jela
    kilicho watoa ni ushirikiano sio kingine
    MKIWA WA MOJA MSISALITIANE LEO YEYE KESHO WEWE
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,964
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    photo me hahahaha
     
  18. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Ni photojournalist
     
Loading...