Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafanyaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Egyps-women, Mar 15, 2012.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF mnafanyaje pale unapohisi akili imechoka ,inahitaji mtu unayemwamini umwambie jambo linalokusibu..linalokuchosha
    atakayekuwa tayari kukupa muda wa kukusikiliza ...kukuadvice and so and so...
    Lakini kila ukijaribu kuwaza
    Fulani akili inasema no..Fulani no...not trusted
    and and ..unafanyaje?
    ...
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mi huwa nalia weeee then nawapm niwapendao humu jf
    nikutajie?
    believe me utaregret
    pole love
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kuwa PM JF tena mmh hebu nitajie ni kina nani
    Signature yangu inasema PM not....
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa naingia JF, hasa katika jukwaa hili au la utani, ukiwa katika hali hiyo usithubutu kuingia jukwaa la siasa.....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    PM hata mimi sijaielewa kama hawapo hewani??
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    huko mie sitaki hata kuchungulia
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe kule ukiingia na stress zako unaweza kuishia kupigwa ban...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Aisee, jichagulie mtu wa kuongea naye
    Sehemu yoyte, vinginevyo utapasuka
    Life is full of stress

    Ila kumchagua mtu pia is a challenge
    Sometimes anakushangaa kwa nini unamweleza yote hayo

    Dah, its very complicated.

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Go somewhere, ambako no one knows you
    pick a stranger, jaribu kuangalia mtu matured, tena ukipata anayekuzidi umri
    Ongea naye, usimwachie contact yeyote wala trace yeyote ya kukufahamu

    Utakuwa comfortable kuongea ukweli.
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana...

    Ila kwa jibu la Kongosho,kuna shida moja..

    Wengine hutumia JF kwa maswala hayo,ila shida ni kwamba majibu wanayopata sasa...
    Nenda jukwaa la MMU,utadhani ni la chit chat... Kumbe wengine wanahitaji ushauri wa maana tu,sema wanaukosa!

    Yes Konnie..hapo sawa...
    Aende kwa mtu wasiyefahamiana kabisa..
     
  11. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    asante sana kongosho kwa ushauri mzuri
    Lakini je unajua maisha kuna ups and down huyo stranger nikiongea nae na kumwachia siku nyingine tena nikitaka mtu wa kuongea nae natafuta tena stranger ?
     
  12. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kule hata sijaribu ndio nitachanganyikiwa zaidi...
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa naingia sana sana jukwaa la mwisho jf napunguza stress kwa 100%
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa kawaida huwezi ukakosa mtu hata mmoja mliyeshibana na mnayeshare vitu vyenu....
    Hope unao na km huna basi kuna kitu hakiko sawa kwako...
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sometimes yes,
    Nso shidaya kutumia stranger, everytime it will be a new face.

    Tatizo la mtu anayekufahamu, ni uaminifu.
    Wakati mwingine ni guts za kumwambia kila kitu zinakuwa ndogo
    Kuna vitu vingine vya kijinga kabisa lakini vinakusumbua na unaona aibu kumwambia mtu anayekufahamu.

    Japo, ukiweza pata anayekufahamu ni nzuri.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hilo jukwaa la mwisho dah, kali mno. Kama kutafuna pili pili live lol
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Msuba. Msuba. Msuba....
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    hautatui tatizo...
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhh konny,anyway thanks for the tip lakini..dah
     
Loading...