Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jan 29, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwanza nilishikwa na hacra juu yake, nikajiuliza ana matatizo gani huyu mdada? hakika niliamini kuwa either hana akili timamu au ni limbukeni wa mawazo. Yaani nikawaza miaka mi3 tangu mtengane, mwanaume hana contacts kabisa na wewe pamoja na kuwa na mwanaye unayemhudumia kwa kila kitu, bado anamfikiria na kumuingiza katika kila shauri la maisha yake! Hakika sikumwelewa! hata kama walioana kisheria wakatendeana vya kutendeana, but, mume akaenda kivyake, na mke na mtoto wakakaa kivyake .

    Lakini baada ya kutulia nikajiuliza
    1. Unafanyaje iwapo umri unakwenda nawe unatamani kuwa na mtoto hata kama situation yako ni complicated?
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    There goes ma big sisy! Heshima yako Mj1....nitarudi baadae, ngoja kwanza nilale!
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unataka mtoto wa nje ya ndo au ndani ya ndoa.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    :juggle:


    ...swali zuri sana...
    :poa
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    desperate situations needs desperate measures

    au labda atafute sperm donor...na sijui tz kama huduma hiyo ipo..
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    samahan kidogo mj1...

    unazungumza apo juu "ana matatizo gani huyu mdada?"...alaf sentenzi za chini zinazofuata zinamzungumzia "mkaka"....

    alaf baada ya kusema hayo naomba ni-log out...nitarudi bidae kaa vip...
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hahah, mpwa....usitumie katiba kuhukumu kesi hii...
    mdahalo huu ukitaka kuufaidi usome << backwards<< ...anzia;


    kisha endelea na;

     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dada ndo uamke sasa maana mie nishaamka.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ukaona hapa hapatoshi eh?! Wa nje na ndani ndo wakoje?
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...............Eh! Hata wewe??! lol
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hebu ukishalog-in tena usome kwa makini utanielewa.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh! Soulmate! naona semantic imechukua asilimia kubwa zaidi ya maudhui ya thread?! Ama kweli............
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mi kazi yangu ni kugonga 'LIKE' tu, kuanzia mwanzo hadi mwisho..............'LIKE' is my comment!!!

    wapi kesto laiti niendelee kugonga LIKE hapa.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante Bigirita.
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wa nje ni wanje tu, na wa ndani ni wandani tu.

    Wa nje unajichagulia mwenyewe umpendaye, na wa ndani huna ujanja lazima huyo huyo.

    Umesikia au bado, mana wengine mpaa mtumie wireless microphone spekaer ndo wanasikia.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    What exactly are you talking about?
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...Oohhh mungu wangu wee...nini tena soulmate, nini tatizo?
    nahisi sihitajiki kuchangia lolote humu :A S-coffee:
    ...Biggie nigongee like moja hapa na mimi aisee..
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    MJ1,

    Hivi ni lazima kuzaa hata kama huna mwenza??


    ...Umenikumbusha swali la Bikra Maria baada ya kutokewa na Malaika....Litanitokeaje neno hili na mie sina mume??

    Babu DC!!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mimi kwishagonga LIKE kule juu...........kakague...
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Samahani NN hata swali halieleweki?! Nisamehe
     
Loading...