Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..... Unafanya kazi gani wewe...!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WaliNazi, Apr 20, 2012.

  1. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .... Sina nia mbaya na mtu hapa... Ila nahitaji jihusisha na hili...

    Simaanishi kwamba wewe ni jobless au unakaa bure... NO.

    Kongosho, ErickB52, Bagah, ... etc..
    Hawa ni mfano tu..unaweza nisaidia ongeza wengine. Nahtaji faham wanafanya kazi gani na mda gani kuliingizia taifa hili masikini kipato...kwani wapo hapa JF 24/7...

    Au CAFE..!? Receiptionist..? Secretary..?

    Mie nawah Job saiz... Tukutane mchana.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Naangalia nini kilichooandikwa mtandaoni kuhusu kampuni yetu kila siku!
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...OK...hyo haina hasara...coz ndo inakulipa..
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol.....
    Aiseeee....
    Ngoja niongee na Kongosho na Bagah tuje na jibu moja ila jibu la kwanza sisi ni MODS....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie ni Mama Ntilie hapa Magomeni Migomigo..
    Nashukuru mungu nimepata uwezo wa kununua simu yenye mtandao..
    Asubuhi baada ya kuwahudumia wateja supu..naingia JF
    Nikimaliza kuandaa chakula cha mchana wakati nasubiri wateja naingia JF
    Mchana wakimaliza kula naosha vyombo na kufunga..tayari kwa kuhudumia family
     
  6. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I am a skull teacher
    Tahnk you
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Im a hacker...
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mimi machinga...mtaa wa kongo
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Na wewe unafanya kazi gani? Maana upo nao 24/7 online pamoja.
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yani madame umeweka cheko juu ya uso wangu...i guess hii ndo itachukua nafasi kwa leo...teh! teh! teh!...
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tunakusubiri wewe...mm na Konnie tuko meeting room...afu tumefungua na ZABURI leo...upo hapo!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    utakaa sana......
    hivi kuwa JF 24/7 inawaharibia wengine moods eeh.....
    sasa kwa kukujulisha ni kwamba....we are there to stay...8765.81277/366.....na bado taifa linapata kipato tena mpaka kinatosha kuibiwa na mafisadi.......
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mie mpishi...hususani Wali Nazi...kama vip pita huku UPAKULIWE!
     
  14. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Mimi mpiga debe kituo cha mabasi Mwenge. Namshukuru Mungu nimeweza kufanikiwa katika maisha. Namiliki fuso mbili, nyumba tatu msasani na Ac yangu bank ina salio 8figures. Huwa naingia Jf saa 11- 2 usk muda huu wateja wetu hujipigia debe wenyewe.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mimi ni IT Technician
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli aisee,utakuta kila ukichungulia wapo, hawa ni ma IT tu
    japo na mie sijambo kila napopata muda nimo
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mie shambaboy! nikimaliza kukata majani nachukua ile sim ya mwenye mifugo napiga mambo!!!

    jf anaingia mtu anaefanya kaz yeyote

    coz kuna mtu anachungulia kwa dk 2-5 kila baada ya lisaaa limoja, mtu km huyu waweza fikir anashinda humu
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bana mnavisarani kwani wakikaa 24/7 wewe inakuuma nini??

    Na ukijua kazi zao itakusaidia nini???

    Na umejuaje kama wanakaa 24/7 kama hauko nao pamoja???

    Acha watu wajipe raha zao
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    na mzee kipara?
    Mphamvu ni kaka wa nyumbani...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahaa
     
Loading...