Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafahamu yaliyojiri, idara ya uhamiaji???????????????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by IHANDA, Aug 6, 2012.

  1. IHANDA

    IHANDA Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wanajf ni kama mwezi umepita tangu tufanye usaili katika idara ya uhamiaji na walisema watatangaza majina ya wale waliopita kwenye usaili huo. kama kuna mtu anayefahamu ktk hili jaman anijuze lini watatoa majina? kazi njema*
     
  2. IHANDA

    IHANDA Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    :ndugu zangu mwenye taarifa kuhusu hili wakubwa naomba mnijuze
     
  3. S

    Scofield Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sijasikia chochote hadi sasa,mimi niliomba ila kwa bahati mbaya hata kwenye interview jina langu halikutoka,nawafuatilia sana hawa watu mana nimeskia kuwa baada ya bajeti watatoa tena posts So kama nikiona na majina yenu ya waliopita kwenye usaili nitakwambia na wewe kama utasikia chochote kuhusu posts zao nyingine nijulishe tafadhali 0717900379.
     
  4. IHANDA

    IHANDA Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    pamoja sana scofied si unajua tunatega mitego maeneo tofautitofauti , tigo ya 19 thelathini na nane thelathini na tano hamcin na tano
     
  5. P

    Pvitalis Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Wazee Enyewe
    Me Nliomba Na Stil
    Nackilizia Izo Majina Baada
    Ya Ile Intervyu Ya Kwanza...
     
Loading...