Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unafahamu tabia ipi/zipi za wanyama au ndege

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jul 15, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    huwa nasikia njiwa huwa hachangii jike lake na njiwa mwenzie. na kama akinyang'anywa jike lake huzira kula mpaka afe? je ni kweli? hebu ongeza unazofahamu. . . .
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Fisi maji,ye akipata mhemuko na jike halipo around basi niniliyu yake huitumbukiza popote na kumaliza haja yake,iwe katikati ya miamba miwili ye sawa tu.
     
  3. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jogoo yeye hata mama yake ni mke wake
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kunguru bhana hasa hawa wa Pwani, wakitaka kunya lazima watafute mtu wamlenge, especially ukikatiza chini ya mti au nyaya za umeme
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    duh,hyo kali. mbna miamba ni migumu c hapo kuna hatari ya kujichubua. hebu fafanua kidogo!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    dah,ana tabia mbaya kweli. . .
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We kiboko man! dah research yako nimekoma nayo, huyu mdudu hataki stress kabisa!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    kweli tena,umenikumbusha cku 1 napita pale akiba bas nlimwona mbaba m1 kanyewa na kunguru afu hakuwa aware, nikamuhurumia nkatoa handkachif yangu nikamwambia kanyewa. bas nikamfuta. . .
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kanga hatagi ndani
    Jogoo anaweza na anatosha kuhudumia mitetea kumi na mbili bandani
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    kuna nyingne huwa nasikia ndege aina ya kware yeye huwa anakusanya watoto wote hata kama sio wa kwake ye anabeba tu! hii imenikumbusha mila ya kabila flan jina kapuni. huwa wanatabia ya kukusanya watoto wote wa mkewe hata kama hajazaa nae maadamu kazaa mkewe bas wote ni wa kwake!
     
  11. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tembo huwa anakwenda haja kubwa yenye uzito wa kilo tano kila baada ya masaa mawili
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    duh, sasa mbona kinyes chake ni adimu? afu nasikia kuwa kinyes chake ni dawa ya pumu?
     
  13. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio adimu bwana huko mbugani kipo bwerereeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. duh!!!!!!!!! halafu sikujua kama dawa ya pumu si ningechukua jaman coz nilipoenda Iringa nilifika hadi ruaha national park kwani mie nina pumu
     
  14. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Fisi hakuna dume wala jike atakayemuwahi mwenzake mzigo unaliwa
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Hakuna ushahidi wala shuhuda aliyewaona fisi wakijamiiana!!! Mwenye nao ajitokeze.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuku jike ametisha, anaweza kukurupushwa na jogoo kichakani kwenye utulivu na mazingira mazuri, akakimbia weeh, halafu akaja kubanduliwa njia panda kwenye raia kibao, afu mechi yao haifiki sekunde tano.
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Do you know a miracles of Camel ?
    Kama hujui tega sikio!
    And this is true details si za kichitchat .
    > Camel have a special body structure that makes it able to live in harsh climate , hot temperature.
    > Camel anamudu 8 days bila chakula wala maji.
    > Miguu yake are suitable for a variety of conditions includin' desert sand.
    > Camels eyelashes that can be automatically closed diffend frm sand desert storms and dust.
    > Camel ana'consume 30 liters of maji yakiwa ya akiba mwilini na 30 ltrs ikiwa ktk mzunguko.
    > Camel (male) hampandi Mama yake mzazi au ndugu wa kuzaliwa nae kama wamezaliwa in difference gender.
    > Camel inapofika time ya kumchinja hachinjiki by using force, kivyovyote vile akigoma kuchinjwa hachinjiki! . Owner hulazimika aachane na agenda hiyo na kuendelea na agenda nyingine.
    > Ni vipi basi huchinjwa ?
    Camel huimbiwa nyimbo maalumu za ubembelezo thn akiafiki hulala mwenyewe na owner ndiyo humfunga kamba za miguu, na kuchinjwa kwa ridhaa yake mwenyewe.
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    duh hii kali!
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    kwenye red Judgement nilishawahi kusikia ila hizo tabia zingine aiisseee mbado! asante kwa kutufungua hiii ndo jf bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...