Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafahamu jinsi ya kujipatia kipato kupitia mtandao (online)?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rbsharia, Sep 19, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuondoe dhana ya kusema ajira hakuna.

    "MAKE MONEY ONLINE"
    Ni msemo wenye maandishi ya kizungu unaotumika sana katika maeneo mengi ya dunia na hata katika ardhi yetu ya Bongo (Bongo land).
    Watu wengi sana wanadhani msemo huu ni masihara, lakini nawapa angalizo kuwa msemo huu ni sahihi sio tu kwa nchi za wenzetu bali hata hapa Tanzania tena ukizingatia tunajivunia kujipatia kipato kwa kutumia mtandao wa Kitanzania unaomilikiwa na watanzania.
    Kwa ufafanuzi, tembelea na ufuatilie www.jigambe.com au www.jigambeads.com
     
  2. Timo

    Timo Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. L

    Lulusaid New Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello!let me try if i can
     
Loading...