Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaelewaje kwenye hii Picha???

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Nov 2, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    [h=6] IMG00123-20111102-1407.jpg

    Hebu angalia maandishi yaliyokutwa na mpiga picha wetu pembeni mwa barabara ya Bibi Titi baada ya Hotel ya Starlight yanaeleweka??
    [/h]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    mpenzi hujambo....
     
  3. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa una maana gani na unawakilisha mawazo gani
     
  4. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    petra ebu nielekeze kuweka picha hapa nimejalibu nimeshindwa
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Photocopy Spare parts copy sh 30/!!hapo ujaona tatizo bado??
    @Preta mimi sijambo japo mwenzangu ulinitolea uvivu kwakuona mapenzi ya mda mrefu yanachelewesha maendeleo sawa ila mimi nipo!!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye Kared Unamaanisha Preta au mwingine??sasa mbona wewe unakimbilia kuzodoa wenziyo wewe mwenyewe kimeo!!
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni Wabongo kuabudu Kiingereza bila kuwa na uwezo nacho. Kuna colummn katika magazeti ya The Citizen (Our Kind of English) na Sunday News (Mind Your Language) ambazo zinachambua makosa kama hayo kila mara. Ni ugonjwa wa Wabongo. Mtu ana biashara Manzese anatangaza kwa Kiingereza (tena kibovu)!!! Sijui kwa nini wanapoteza pesa zao maana walengwa wengi wa matangazo kama hayo hiyo lugha ni not reachable. Kwa hiyo na matangazo yenyewe siyo effective. Kungekuwa na taabu gani mtangazaji angeandika "Huduma ya Kurudufu - Shs.30/= kila nakala moja" na "Vipuri" (sijuii vya nini)? Inaeleweka kwa watu wengi.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    full mixer!
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    si waandike kiswahili tu!!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunashindwa kujiamana na lugha yetu tunaangaika na za watu ndo tunaishia kama ivyo
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    jamani....ndio unataka kunivutia brake au.......
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Gari ilibidi lisimame baada yakuona mafuta hayakanyagwi likafika kwenye kamwinuko kadogo likashindwa kupanda!!!Na AR nikwetu jombaaa tutaonana ila swala brake halipo ni nguvu imekosekana na wala sikulisimamisha mimi lilisimama lenyewe!!
     
  14. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    wanatoa copy spare part za photocopy kwa sh 30 ?, walai hii sasa kicheko. hahaaaaaaaaaaa
     
Loading...