Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unadhani ingekuwaje kama ingekuwa ni unapata stahili yako on the spot.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Dec 24, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    ......kama tukitenda dhambi tungekuwa tunapata adhabu hapo hapo, kwa mfano ile unamaliza kuwaza uovu wako tu, unastukia unanyukwa makofi, makonzi na mitama mfululizo huku akupigae humuoni.
    Unadhani status ya uovu ingekuwa vp?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    toa yako kwanza, afu ntakwambia kitu
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahaha nahisi watu wangekuwa na makovu ya kunyukwa lol uovu ungekuwa mchache.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha haaah!!! Nimecheka sana baada ya kusoma hapa.....
    Nadhani wengine wangekufa kabisa...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ulivyo na nywele za mawazo ungeshabaki kipara kabisa

     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    peke yangu ningebaki sina kovu wala kipele. Lol
     
  7. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    unarudi nyumani una manundu na vumbi mwilini, nguo zimechafuka, watoto wanakwambia "mama/baba ulikuwa unawaza mambo mabaya eeh!"
    mume/mke naye anaku tight "yaani wewe kila siku kuadhibiwa tu, sasa leo utanieleza hayo uyawazayo kila siku."
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tungekuwa hatuna maouvu sababu kila unaepishana nae kavimba vimba tu..
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    umesimama kwenye public na upo serious na watu wanakuona mtu wa maana...ghafla wanasikia mtu ananyukwa makofi, wanageuka waangalie wanakuona mtu mzima tayari umepigwa mtama na upo kimo cha ndama ukiwa safarini kwenda ardhini, unafika kama gunia...watu wote wanakuangalia, mzee unainuka huku unaona ona noma, unajifuta vumbi huku vimachozi vinakulengalenga kwa mbaali...then unaongea kwa kuona soo "....naonewa tu"
    mwisho watu wakiondoka unalia kwa sauti ili kupunguza machungu ...
     
  10. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    Au tungekuwa tuna vaa helmet na manguo kama wale wanaanga. Sijui na mitamama tungeikwepaje? Au binaadam tungegundua lami/barabara zenye magodoro
     
  11. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    ...How much time do you have maam?
     
  12. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi nahisi ningegeuka sugu mapemaaaaaaaa!
    Manake mmmmm!
     
  13. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Nimecheka hadi machozi yamenitoka...lol !
     
Loading...