Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unadhani Filiku-Njombe anastahili wadhifa gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Apr 22, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ameonesha ujasiri sana na ukomavu wa KISI-HASA, mimi nisingePenda apewe wadhifa wowote maana nitamkosa sana katika kuikosoa serikali ya chama chake, nakumbuka jinsi Mwanri, Pinda, Mwakyembe, Manyanya, Kasaka, na wengineo walivyokuwa wanaichachafya serikali lakini ONA SASA baada ya kupewa kisu na umma nao WAIKATE KEKI........
     
  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nacho mpenda huyo jamaa ni misimamo, anaweza kusimamia kitu anacho kiamini
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    waziri mkuu pamoja na kuwa na umri mdogo
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa wilaya ili tujue kama anaweza kweli
     
  5. m

    mharakati JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sasa kwa nini tumpe cheo wakati kazi aliyonayo ni inamfaa zaidi? watz bwana vyeo vya nini sasa namna hii, tunahitaji filikunjombe zaidi bungeni pale, bunge ni mhimili muhimu sana, uwaziri hautamfanya mtu awe makini ukichukulia kanuni ya kuwajibika kwa pamoja huyu ataonekana popote pale. he is effective where he is.

    kama tukiwa tunafikiria kuwazawadia wakuu wa mikoa, wa wilaya, wabunge nk doketi za uwaziri basi tunataka kuitukuza executive branch katika balance of power ya demokrasia yetu. na hiki ni kitu kibaya kwani hata hawa wanasiasa watakua ni povu la bia tu kila siku, kujifanya wanachachafya serikali ili wapewe wizara..sana sana apewe kamati fulani ya bunge na si zaidi
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    mia.....................
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    si atafichama sana?
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    amejitoa muhanga huyu jamaa
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hivi CHEO ni zawadi?
     
  10. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mi naona abaki mwakirishi wa wananchi hiyo ndo inamfaa, labda awepo kwenye kamati watchdogs,
     
  11. K

    Kamura JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe kelele zote hizo anatafuta cheo!
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    sio zawadi ni dhamana but kumbuka tunavypiga upatu mawaziri waliopo waondoke maana yek ni kwamba wameshindwa kutumikia dhamana yao na tunajenga ushawishi kwa wale tunaoona wanafaa kuwa mbadala wao kama huyu mh.
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    sidhani ni kutafuta cheo bali kutafuta suluhisho la changamoto zinazowakabili watanzania kwa kusababishwa na kundi fulani dogo tu la watu.......
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    mia.................
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    au mnataka kumuenzi baada ya kupata Brain Concussion?
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mbona tayari anacheo cha ubunge!
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    nimeona kwenye ubunge anaishia kuwa VUVUZELA TU!!
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,190
    Likes Received: 3,473
    Trophy Points: 280
    hivi kwa wakati huu na serikali hii kuna nafasi nzuri na ya uhuru zaidi kama ubunge.? Kama mnaona uwaziri mzuri muulizeni mwakyembe.
     
  19. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata kama anatafuta cheo, tunampa maana kaonesha anaweza kusimamia maslahi ya nchi. sasa hao tuliowapa vyeo muda wote huo wanaonesha uwezo gani? kuiba?? ehhh wizi wa mali zetu, heri apewe Fili atatusaidia kwa kiasi fulani hata kama sio 100%
     
  20. k

    kinyaka New Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa hoja nadhani katumwa na Filikunjombe,hivi kweli uongozi leo ni zawadi.nadhani umepotea.filikunjombe hapo amejaribu kutimiza majukumu yake na si zaidi tuwe na mawazo chanya
     
Loading...