Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unachukia or unampenda Diamond 'Platinumz'? Hii inakuhusu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mr-Africa, Sep 25, 2012.

  1. M

    Mr-Africa Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiye msanii kipenzi cha wana africa masharik kwa sasa,kwa ubunifu,juhud na kujituma,amekua ndiye mwanamuzic ghari zaid tz(ni ten millions kwa show na mapromota deile wanampapatikia,kwa wiki cyo chin ya shows tatu mpaka nne)ndiye mwanamuzic anayepiga show zisizochosha(ana tuzo ya mtumbuizaji bora)on youtube video zake ndiyo zinatizamwa zaid kuliko mwanamuzic yeyote tz(video yake ya mbagala ishatizamwa na viewers zaidi ya laki 8,moyo wangu viewers zaid ya laki 5 .,kama hamjui,tayali amefanya collabo na J martins na mchakato wa video unaendelea kwa kutafuta ma-model(itarecodiwa tz na abroad) then atafanya collabo na p-square
    na aliye nyuma ya mafanikio haya(aliye muunganisha na Psquare,Jmartins)ni meneja wake Ruge mutahaba
    kwa haya.
    na kwa uchache,ndani ya mda mfupi wa kua kwenye gemu tayari anamiriki gari la milion 60,anamiriki nyumba tatu,na tayari yupo kwe mchakato wa kujenga hotel yenye hadhi ya 4stars...sina budi kukupongeza na nina imani baada ya mda mfupi,atakua ni moja ya wanamuzic wakubwa barani africa
    na wanaomtabiria atakua kama Mr nice,wanakosea sana
    GO DIAMOND..WEWE NDIYE AINA YA WANAMUZIC TUNAOWAHITAJ
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    Samahani mkuu Diamond ndo nani tena???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ajitaid kuwekeza la sivyo atazeeka vibaya!! simpendi kwa uma*ay* wake
     
  4. M

    Mr-Africa Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anawekeza kwa kujenga hotel
    umalaya ni janga la usupa staa
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    With what effect?
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    duh kumbe meneja wake ni RUGE?Asante kwa kunifuta tongotongo
     
  7. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Diamond ni mwanamziki fulani hivi wa Tanzania ambaye alichukua tuzo. Anajua kulimiliki sana jukwaa awapo anaimba. Alishatoka na Wema.

    Hivi wewe ni nani vile?
     
  8. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    RUGE huyu huyu naemjua mimi hahaha kushineyiiii
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Hata mimi simfahamu.......Wema ndio nani?
     
  10. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wema ni mtoto wa mwisho katika familia ya watoto wanne wa Mzee Abraham Sepetu. Alianza elimu ya msingi hadi sekondari amesomea katika shule moja tu iitwayo "Academic International" iliyopo maeneo ya Mikocheni, Dar es Salaam.
    Kipaji zaidi cha Wema kiligundulika katika sanaa ya filamu, ambapo alifanikiwa kucheza vema kabisa katika filamu ya A Point of No Return akishirikiana na mchezaji filamu maarufu wa Kitanzania Steven Kanumba.
    Amekuwa na mahusiano na watu maarufu wengi wa Tanzania wakiwemo Mr.Blue,Charlz Baba,Steven Kanumba ,james fredrick na wengine wengi,ingawa kwa muda huu yupo na msanii maarufu wa Bongo fleva Tanzania aitwaye Diamond. Pia Wema amekuwa akijulikana kwa kuwa na sauti ndogo ndogo. Kwa sasa Wema amevishwa pete ya uchumba ya Diamond.Pamoja na yote hayo,binti huyu amelelewa na kuishi kama mtu wa Magharibi(Ulaya)

    Source:
    Wema Sepetu - Wikipedia, kamusi elezo huru
     
  11. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona hii hawajai update lakini unaweza kupata picha kidogo
     
  12. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,544
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    propaganda za walioganda...go on great thinkers.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Bado sijamjua_ingawa hata hiyo historia yake anaonekana ni kicheche.

    Anyway_hata mtoto wangu amesoma'Academic International'....basi wame_share shule.
     
  14. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wahujumu muziki-vinega!..
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio Domo alipobugi......
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Hongera sana diomond
     
  17. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    4stars!!!??? ya Udongo!!!!????
     
  18. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unamfahamu Mzee Yusuph yule wa Taarab ?

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Huyu huyu mpaka poda.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    baada ya kumtaja ruge kama meneja,mwili wangu umesinyaa,,,,LABDA DIAMOND NDO ATAKUA MSANII WA KWANZA KUFANIKIWA CHINI YA RUGE,ILA RUGE TUNAMJUA ANA TABIA YA KUWATUMIA WASANII KAMA KONDOM
     
Loading...