Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unachezea mbaa wewe utalia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Oct 16, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mtoto kapagawa kwa ubwabwa
     

    Attached Files:

  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huo hata watu wazima wanaweweseka na hasa wachoma makanisa.
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi na sala,
    Tunakushukuru wewe utupae riziki, ishibishayo mwili na roho.
    ila dogo nae off side sasa!
     
Loading...