Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaangalia vigezo gani unapoamua kuchagua mpenz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Mar 26, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Kuna vile vigezo ambavyo ni common 2evrybody lyk mcha Mungu,tabia njema,mwadilifu,mueledi,mchesh,mpole,muanifu etc. But kuna kile ambacho wewe unahis kinakufanya umchague yule na si yule. Here am talking abt Phyzique
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    mwanamke awe ni guu na wowowo full stop......

    mengine ni kuongezea...
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    naamaanisha awe na guu guu

    wowowo wowowo......

    mengine kwa chati.....
     
  4. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    duuh,2po weng
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    nilie nae sasa hivi popote ninapopita nae....
    watu hutazama wowowo lake tu.....

    ni mrefu na wowowo la nguvu......

    na mimi huwa nawatazama macho yao,wanavyokodolea wowowo lake...
    it feels kama umekamata kombe la dunia hivi....
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikishakwambia nnachoangalia utanitafutia?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    what is it?
     
  8. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha guu wala nini, uzuri wa mwanamke ni tabia njema.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    PESA!Hehehe!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wenzio wanaangalia wigi..wanja na jeans ilivyokaa!
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    hahahaha,babu k2 UEFA HIKO
     
  12. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    2tajie bathiii....
     
  13. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    umesoma thread vizur? Hayo ni comon
     
  14. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Cku zote uzur wa nyumba choo. Hata uwe na ghorofa choo muhimu.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    wewe umeelewa mada?
    au neno physique linakusumbua kuelewa???????
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280

    pesa mbona wenzi sisi ni share holders wa benki zote tz.
    nmb,crdb....

    sema kingine...
    pesa zimejaa zatafuta watumiaji...
     
  17. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    hahaha,The Boss 'Capo Di Capi' unanifurahisha kwa kweli
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    lizzy nimekujibu swali lako..
    jje wewe vipi?
    una wowowo la kutosha?????
     
  19. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,699
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    kwa maisha yalivyokuwa magumuu kigezo kwa kwanza unaagalia,,
    Elimu,,Elimu ndio key ya maisha,,
    Yanayo fuata...

    Uzuri wake,
    Culture,desturi mila,,kama inaendana na wewe,,au umependezewa,,
    Respect,,,
    Appearence yake kwa muono,,,
    Maongezii
    kucheka,,
    smilling,,
    guu guu
    bata, tena orginal sio wa mchina
    maziwa,
    mdomo,
    sura,kipua,nywele za kuchezea tena zake mwenyewe sio wigii,
    asiwe na tumbo,akicheka acheke kwa poz,sio sauti inapaa kama msanii,,,
    Akivaa awe anapendeza,awe anajua kuvaa,,,
    rangi usichaguee,,
    Lakini kitu muhimu jee mumekutana mazingira gani ? wengine kama lodi lofa atakuchomoa pochi tu sifa nilizokupa
    teh teh teh teh
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe!Kwahiyo nijiandae kuspend mpaka niumwe ehh?Watu kama wewe ndo wanaotakiwa hapa duniani ili wadada tupate raha!Usije tu ukawa mgawa kipondo kama mwenzio yule.'
     
Loading...