Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaamini msaada huu wa wafanyabiashara kwa waziri wa Biashara na Viwandaa???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bowbow, Dec 3, 2007.

  1. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wafanya biashara wawili mkoani Arusha wasaidia shule mbili na hospital jimboni mwa Basili Pesambili Mramba.

    Je nini kilichowavutia hadi kwenda Rombo na sio Umasaini? Mt Meru hakuna Vitanda wala magodoro yakutosha, kwa nini Rombo...?
    Mimi ninao uwalakini tufungue macho tutazame....

    soma hii kutoka alasiri
    Kampuni ya utalii Arusha yasaidia ujenzi wa sekondari Rombo

    2007-12-03 18:38:06
    Na Radio One Habari


    Kampuni moja ya huduma za watalii ya Arusha imetoa msaada wa shilingi milioni 15 kwa ajili ya kukamilisha ujenzi wa madarasa sita ya shule mbili za sekondari za ghorofa zinazojengwa kwa nguvu za wananchi katika wilaya Rombo mkoani Kilimanjaro.

    Mkurugenzi Mtendaji wa kampuni hiyo ya Leopard Bwana Zuhel Zafal ametoa msaada huo baada ya kutembelea shule hizo za Keni na Shimbi na Mbunge wa Rombo Mheshimiwa Basil Mramba kuona juhudi za wananchi katika ujenzi wa miradi yao.

    Bwana Zafal amesema baada ya kukamilika kwa madarasa hayo ambayo yatawawezesha wanafunzi wa kidato cha kwanza kuanza masomo mwaka ujao, atatembelea tena shule hizo kuangalia namna ya kuongeza misaada zaidi.

    Wakati huo huo kampuni hiyo kwa ushirikiano na hoteli ya kimataifa ya Kibo Palace ya Arusha imeahidi kutoa vitanda 50 na magodoro 50 kwa ajili ya wagonjwa katika hospitali ya huruma wilayani Rombo.
     
  2. green29

    green29 JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ukishakuwa mbunge ni muhimu kuchangamkia nafasi yoyote kama hizi za misaada kwa manufaa ya wananchi wa jimbo lako. Kama Mheshimiwa Mramba ameivuta hii misaada ya kijamii jimboni kwake kwa manufaa ya wananchi nafikiri anastahili pongezi. Mbaya ni pale wabunge wanapoendelea kushiba kwa ufisadi na kuwasahau wananchi waliowapigia kura
     
Loading...