Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaamini kila kitu kimeumbwa na mungu;jani limeumbwa na mungu;kwa nini bangi mbaya???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nduugu wapendwa kwanza na wapa pole wale walioathirika na hili jani leo hii naweza sema kwa bara mna afadhali..serikali ya zanzibar imeshindwa kabisa kukontrol swala la unga na kufanya vijana karibia asilimia 50 wakiishia kula unga kwa mizgo inayoletwa na wale waitaliano wakishirikiana na viongozi wa serikaliin

    Najua si kosa lenu lakini imefika wakati wa kusema saaasa jani/madawa basi..ni kweli mmekuwa mkijinadi limeumbwa na mUNGU kweli lakini mjue kila kitu kina kusudio lake na ndio maana leo wengine wako segerea ili kusudi la Mungu litimie na hili n kwa kushindwa kufanya kusudio lilotakiwa...

    Kuna wengi wamekuwa wakiteseka kutokana na kushindwa kuelewa kusudi la Mungu..Lazima muwe makini hasa nyie viongozi ambao weni mmedai mnafanya biashara kujipatia kipato lakini amwelewi mnaawaathiri kivipi vijana wa tanzania mnachofanya mjue watoto wenu watafanywa hivyo hivyo kama wanavyopotea watoto wa wenzenu..tunajua mnaitaj kujaza yale magorofa lakin embu muwe na uwoga wa Mungu jamani imefika wakati muwe makini na mnachofanya


    Kinachofanyika ni watu kupindisha kusudi lamungu kama ni hivyo lazima mjiulize kwa nini tumeacha kupika bangi na kupika mchicha /kisamvu hii ni kusudi la mungu litimilike leo hiina tangaza kuacha kula ganja in jesus name na wewe unaeuza adhabu ya uwatesao ikafwate kizazi chakao mpaka kitakapomalizika
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pdidy ukiamuaga!!!
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:

    Hao wanao-justify kwa kutumia neno ni jani limeumbwa na Mungu huwa napenda kuwashauri watafune Uranium maana na yenyewe imeumbwa na Mungu..........Short-minded fellas
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Haaahaaa afadhalai umewahi mpwa maana nilitaka kuwaambia wale ma**** yaliokauka nayo si wproduct imetengenezwa na binadamu kila kibaya wanamsemea mungu...yaani ndugu nimetoka zanziba ni aibu wale viongozi wanawaua wale vijana nna maotel yao huku waitaliano wakiuza nje nje
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Great mind at work.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,775
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Je na kwa wale wanaokula kama mboga tuwasaidiaje Pdidy?
     
Loading...