Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaambiwa; "sikukusaliti, wala sikumpenda, bali nilizidiwa......"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Apr 29, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umekuwa mbali na mpenzio/mkeo/mmeo kwa takriban miezi sita au zaidi...! Japo mawasiliano yalikuwepo na mipango yenu ilikuwa wazi kwa kila mmoja... ! Wiki moja baada ya kukutana tena mwenzako anakueleza kuwa huko alipokuwa alipata ku-do na watu wawili tofauti na kwa nyakati tofauti, lakini akasisitiza maneno yafuatayo; "sikukusaliti, wala sikuwapenda, bali nilizidiwa". Je, ungereact vipi?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Daaahhh mi ningecheka kwa kweli..
    nakujiondokea taratibu nende nakawaze ye
    Akiwa mbali na mimi..
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna mtu alisemaga hapa kuwa "there is absolutely no justification ya ku cheat"
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hujatwambia jinsia ya huyo aliyecheat lakini nahisi ni he

    mimi ningeunderstand na kushukuru kimoyomoyo kwa ujasiri wake wa kuwa mkweli
    nisingenuna coz kununa kutamfanya siku akirudia asiniambie
     
  5. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa akirudia akwambie ili iweje?
    am just thinking the end product of that iformation willl it be useful at alll?????
    any way its just state of mind but i dont think if wil need to know either my partner cheat or whatever.
     
  6. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh, ngemwambia asante kwa breaking news yako, na taratiiiiiibu kujiondokea zangu....
     
  7. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duuuh!!mi nisingetaka kujua ukweli
    ukweli unauma na nisingesahau duuh
    mambo mengine mitihani tu
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Daahh
    labda niseme
    Usijali mpenzi
    ulichofanya na mi hivyo hivyo....
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah jamani kuna watu wana vituko,
    Na mie ningemjibu hivo hivo kama alivosema yeye nione ata-react vip
     
  10. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningemshukuru kusema ukweli, ila kusema kazidiwa na kufanya na watu wawili tofauti hapo mhhhhhhhhh ndo pangenichefua sasa

    Mimi kwa mmoja ningefunga moyo nimsamehe japo inaumaaaaaa
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    unapomweleza umecheat ni ili iweje
    kwamba naye afanye kama ulivyofanya wewe.
    Ulipenda ndio maana ukafanya hakuna cha kuzidiwa
    hivi unawezaje kudo na mtu humpendi kabisa
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie ningeliaaaa angenibembeleza then nikinyamaza tu namwambia sorry honey na mimi nimetembea na rafiki yako fulani, tulizidiwa tu haikumaanisha kitu! hapo sasa ndio utajua kwamba kwake yeye ni halali kwako ni haramu
     
  13. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    BW,

    Kuna kitabu nilisoma i cant remember its title nikikukmbuka nitakujuza
    it says that men and women perceive love and sex differently, meaning that
    mwanaume anaweza asiwe amempenda yule atakaye have nae sex biashara pale inakuwa ni sex tu but anampend amtu mwingine
    ila mwanamke kwake love and sex vinaenda sambamba (ukitoa wafanyabiashara of course)..
    so its possible alido na hao na hawapendi.

    Men correct me if am wrong
     
  14. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahaha Gaga mbavu zangu bana kha!
     
  15. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Ucjali dear, hata mie pia nimefanya hivyo ila nimekuzidi mmoja tena jana tu uliponijuza u njiani ndio tulikuwa tunaagana
     
  16. Mani H

    Mani H Senior Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhh! ungevunja uhusiano ,maana kma mwanaume ndio unamwambia hivyo yeye angekasirika tu,hata kma yeye ndio wakwanza kukuambia kuwa katoka out
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh jamani!!!!!

    so Massaiboi, dawa ya moto ni moto???????
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh.....! Kumbe ndio hivi? Basi sisemi ng'o.....! Bora nibaki na siri yangu moyoni..!
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Mimi nina mawazo kama yako

     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Akifanya na mmoja miezi yote sita ukiwa haupo jua kabisa hapo katia kambi. Kubadili partner ni kukwepa commitment kwa kuwa yuko tayari commited to you!

     
Loading...