Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaagiza kuku mzima lakini huletewi firigisi: kwa nini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stuxnet, Jul 16, 2011.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni wapi hapa Tanzania kwenye baa au hoteli ambayo ukiagiza kuku mzima utaletewa pamoja na firigisi. Kwani firigisi siyo sehemu ya kuku?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dai na kichwa, miguu, utumbo, na manyoya!
    Firigisi siyo sehemu ya kuku. Period!
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh inaelekea una usongo sana na firigisi mpaka umeileta hapa kujadilwa? Ndio maana hatuendelei...priorities!!!! Ndugu kuna supermarkets unaweza kupata firigisi zinauzwa separately...nunua nyingi, ule hadi hamu ikutoke na kisha tuendelee kujenga taifa
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jamani za MKWEZI zake MBILI,
    Vyandani vyote pamoja na Kichwa na MIguu ni vya MCHINJAJI ndio utamaduni wetu.
    Uiswe kama mchaga huwa anadai hadi sauti ya mbuzi.
     
  5. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeagiza kuku mzima nataka nimpate nafirigisi zake! Kama ni utamaduni Seniorita niamnie lakini isiwe tu ni Tania wauzaji wanatuibia
     
  6. f

    fazili JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Hujui kwamba firigisi ni sehemu ya utumbo? Mbona hulalamiki usipoletewa utumbo wa kuku na miguu?
     
  7. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ingia hotelini na kuku wako aliye hai kisha waambie wakutengenezee. Ndipo utaweza kuletewa kila kiungo hata pale karibu na pa kujisaidia hawatopatoa.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    na kisusio umesahau hahahahahaaaa



     
Loading...