Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una wageni wengi sana nyumbani kwako?thiss ad solution...soma carefully

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jul 16, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    lol! umenikumbusha mbali sana mkuu! mgeni siku ya kumi kwa mateke na magumi!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    hahah bibie hapo umeenda mabli sana
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mkuu nilikuwa naimba hizi tenzi kumi kwa kichwa yaani! wakati ule akili haijachakachuka! angalia hiyo kitabu page inayofuata ndo inasema hivyo,na kapicha flani mgeni anatupiwa kakifurushi ka kijijini
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Hiki si kitabu kinaitwa someni kwa furaha?........Ivuga una visa wewe.....weka basi kurasa za Bulicheka tujikumbushe
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    hahah wewe dada yangu ni kichwa kweli kweli... yaani umekumbuka page za hiki kitabu,, hahahah !! wewe ni mkali aisee
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aisee haka kakitabu nilikuwa nikikasoma huku nina njaa, na imagine sahani ya mchele...lol!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    bila shaka.. nyie mabinti ni wa uwkeli vibaya sana.. mna kumbukumbu kiasi hiki? kuna kisa cha kalumakenge nimeshakiweka kule.. kila baada ya mwaka mmoja nitakuwa naweka page moja . hahah
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hahaah, halafu leo ndo nashangaa kuwa utenzi wa kwanza ni mchele na PANZA, sio PANZI. basi nikawa na imagine panzi kwenye kifuu kama itakuwa ka-delicacy flani vile kama makange au nyama choma,lol. ngoja nikamsake kalumekenge manake dah!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sasa huo ni uchoyo....yaani kila mwaka mara moja.....aaaah bana....weka tuwakumbuke kina huihui na kabila lao la wagagagigikoko, na kile kijumba cha Bulicheka alichokijenga kwenye ile minazi minne kwa kutumia meza.....nilikuwa nikisoma hii natamani kweli niwe mimi....dah....those days
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    bht, saa hiyo una njaa, umechafukaa! ukiwaza huo mchele na panzi,hahaha! kama nakuona
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hata mimi ndio nimeshtukia kuwa ni panza.....watu tulikuwa tunalazimisha kuwa ni panzi....hivi panza itakuwa ni nini?
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kinaitwa Buricheka, Haaaaaah!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mke wa huihui alikuwa lizabeth eeh? nilikuwa namtamania anavyopanda merikebu,lol! those days unakaa una-imagine the world out there!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Jamani Paul....ni Buricheka au Bulicheka?.....na huyu si alikuwa mmoja wa mastar ndani ya hicho kitabu?......au niesahau?
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    King'asti kama ulikuwepo....yaani navuta tu muda wa kwenda hm ufike! Nibebe kibegi changu huyoo, nikifika hm hamna mchele wala nn, sembe tu....Mweeh old good days!Afu kuna kimoja aliwekaga Companero hapa cha Juma Na Roza...
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wageni wa siku hizi wakikuta TV kwako wanasogeza mbele siku za kukaa! Tena kama ndo unatabia ya kuwatoa out ndo kabisa, na wakienda watasimuliana huko na kundi jingine linatia timu!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hujasahau mwanakwetu, kitabu kinaitwa someni kwa furaha, na Bulicheka alikuwa character mkuu mule.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Elizabeth alikuwa mke wa Bulicheka.....walipokuwa wanasafiri(sikumbuki walikuwa wanaenda wapi) merikebu ikapata dhoruba ndio wakashtukia wametokezea kwenye kisiwa cha wagagagigikoko na mfalme wao ndio alikuwa anaitwa huihui (sijui kama nimekumbuka vizuri)
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mgeni gani anakaa siku 10? huyo mwenyeji mpe orodha ya vifaa vya ndani achangie gharama. hataki akakae hotel. tehe tehe.
     
Loading...