Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

una tatizo la ndoa?ndoa yako inalega lega!!onana na mshauri wa ndoa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sijafulia, Mar 27, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Onana na mshauri wa ndoa zinazolega lega
    mtaalam hashimu/kim
    tel:0712 30 87 11 ama 0712 97 57 98

    usikubali kuvunja ndoa yako..uwezo unao kuiponya ndoa yako wahi sasa kabla aijasambaratika
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna Doctor yoyote wa Muchs huku JF? nahisi kutakuwa na mgonjwa ametoroka kule kwenye ile ward ya wakina naniiiiiiiiiiiiiiiii...Mod upo kweli?
     
  3. s

    sijafulia Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimeona sehemu ya wakubwa tunaingiaje!!!uko
    tunaitaji kuokoa ndoa mbichi/chakavu/na zile zinazomaliza
    hamu ya kuishi wawili wawili...
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    :D
    he heee heeee watu mmepinda humu.:D
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mzee unamaliza mbavu zangu hapa,karibu bana,kesho utafaidi,ngoja watu wamalize w-end
     
  6. s

    sijafulia Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No complains
     
  7. s

    sijafulia Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senator usiwe na wasi wasi nahisi unaogopa mambo ya malipo ndio maana umeshtuka ....malipo yako kwangu ni pale utakapokuja kunishukuru ndoa yako imesimama ama
    mkeo alie kukimbia amerudi/ama umejirekebisha kwenye ile shuguli yetu unaona faraja kwenye ndoa yako........

    Unajua hata ukimuuliza mtu kwa nini unalalamikia ukutumia cndm atakwambi niliona aibu kuulizia kwenye maduka,..aibu yako itakumaliza .....mnaitajika kuwa wawili wawili
    senator

    malipo ni wewe utakapo ifurahia ndoa yako

    usiogope ukaumiza ndoa yako kama umektaa tamaa waache wenzio waziponye hny zao
     
  8. m

    matambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tumekusikia mzee,naona una uchungu wa kutusaidia
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kuna mganga/mnajimu kaingia humu rasmi..........................
     
  10. s

    sijafulia Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    penye njia pana nia
     
  11. m

    matambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    shida yetu watanzania hatuwapi nafasi wenzetu watusaidie matatizo tuliyonayo badala yake tunawapuuza kisha tunakimbilia short term resorts like pombe,madawa au kuwa na relations nyingine out of marriage. kama ndoa yako ipo stable hongera kwako lakini najua zipo za watu wengi tu around you zinazohitaji misaada,let us help each other

    pia watu kama hawa wakipata na matatizo kwa kuwa wanajificha ndo wanaokimbilia kujinyonga kutokana na frustrations lakini laiti ungeishirikisha jamii ungerudi kwenye furaha
     
  12. s

    sijafulia Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ni kweli matambo wengine wana mizaaha lakini awajui machungu ya ndoa..awajui mateso wanayopata watu ndani nyumba zao..kama si zile kuta 4 akika mungu angeshuka kama kila nyumba ingekuwa wazi kuonyesha vinavyotendeka ndani..baya zaidi tatizo hili aliangalii walio kwenye gorofa zao masaki mikocheni,..osterbay nk...wote wote wanaonja ladha moja!!nina uncle wa rafiki yangu wako na gorofa 3 ya kwanza anaishi yeye ya pili anaishi wanae wawili wa kiume ya tatu anaishi mkewe na nje ziko gari 4 wamegawana 2 za mzee mbili za mama...hili nimeanza kuliweka kwenye maombi mungu aninyeshe jinsi ya kuanza nao...jamani watu wanateseka nasema nimeona mateso ya ndoa..usione watu wako akudo wanacheza pamoja wakitoka pale anajua mungu tu!!!!

    Njoo okoa ndoa yako kabla ya kuja mwamini mungu mawazo utakayopewa yatakuwa msaada kwako

    free of charge
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    msidanganyike.......... kama una tatizo la ndoa mPM mgombea ubunge tu, ni mtaalam wa ndoa mwisho............ hebu someni kazi zake na matokeo yake jinsi alivyokarabati ndoa za watu.......... achaneni na watu wanaonadi biashara zao............
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I luv you Jamii Forums no more home sick!:D
     
  15. s

    sijafulia Member

    #15
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole najua ujasoma vizuri ama umepoteza ile miwani yako

    kuna biashara ya bure kwenye familia yenu ama wewe na elimu yako kuna bussiness free of charge!!!!siko kibiashara .....siitaji pesa nilizonazo zinanitosha na njukulu watakaozaliwa mwakani...,.,swala hawa njukuli......,watazaliwaje kwenye familia zilizo na baba peke yake ama mama peke yake ndio tatizo letu kuna anaetangaz abiashara....ukija kwanza tunamwomba mungu kwanza ujue atuko kibizinezi
     
  16. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ukiingia jf na kutoka bila japo kutabasamu lazima utakuwa umelogwa!
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    acha kuchekesha watu........... biashara ngapi zinakuja na matangazo kuwa ni free......... kasome majuzi hapa kuna mtu kasema atasaidia kutengeneza website free..... kumbe anachaji 150,000 minimum !!!!!!!!

    tena wewe umejikita kwenye ndoa tu............. unaangalia a fast moving item.......... hahah..... biashara zingine bwana..................
     
  18. s

    sijafulia Member

    #18
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo nikutengeneze ndoa yako achana na kukimilia kwakina dk manyuki awakusaidii...tatizo lako tena ni dogo kweli waala aliiitaji kwenda kwa DK MANYUKI...wewe tu kutoa stress yako ya maisha u relax,...inakuwa norma n well function
     
  19. s

    sijafulia Member

    #19
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakupa dawa zisizo na vipimo halisi huku unapewa NENO LA mungu KWANZA UNABAKIZA IMANI YAKO KUSIKILIZA NA KUTENDA UNAENDA ZAKO!@@
    EASY...COME N TAKE NT QUICK N PAY
     
  20. t

    thesonofafrica Member

    #20
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe CV yako tafadhali.
    asante.
     
Loading...