Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

una tatizo la kulipa ada?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ibange, Jan 20, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kuna shule ya english medium nursery and primary maeneo ya njia panda segerea wana utaratibu mzuri kwa wenye kipato kidogo. katika kulipa ada unaweza kukubaliana ulipe kwa awamu ngapi kulingana na kipato chako. ni shule pia imeshika nafasi za mwanyo dsm. kama upo interested piga simu no 0719604156
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Teacher

    Kumbuka:-

    Kuanza sentensi na herufi kubwa ..
    Kuanza na herufi kubwa baada ya kituo/nukta ..
    Kutumia herufi kubwa unapoandika jina la eneo .. (Segerea na si segerea)
    Kuhakiki maadishi kabla ya ku-post

    Ni hayo tu .. Nitakuja kuiangalia mwenye maana hiyo ndiyo njia ya kuelekea kwenye makazi yangu ..
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Thanks,
    1. Mimi nadhani ni jukumu la serikali kukusanya kodi na kushomesha wananchi wake.. na sii jukumu la wazazi peke yao kubeba tu mzigo!
    2. Je kitaifa hiyo shule 2010 ilikuwa ya ngapi?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Salute Baba Enock wazazi kama nyinyi ndio wanatakiwa ,huwezi kumpeleka mwanao sehemu ambayo sio i mean kuingizwa chaka BUT nafikiri labda mwalimu sio mtaalamu wa kuheza na keybord
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    haina jina?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wana limit ya umri kwa wanaotaka kuanza primary?
     
  7. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona kimya au ni zile ambazo hazija sajiliwa?
     
  8. N

    Nalonga Senior Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Salute Kiongozi! kweli Biashara matangazo! :tea:
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    shule ya siku nyingi imesajiliwa ina elimu nzuri na walimu hadi wenye degree. Kwa maelezo tafadhali piga simu niliyotoa.
     
  10. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Baba,
    Pamoja na yote amejitahidi sana,haya mambo ni rahisi kwa aliyeyazoea,ila ukizingatia kuwa labda alilipa 500?hr si rahisi kufanya hizo editing la maana alitaka kufikisha ujumbe kwa haraka bila kuathiri kipato chake adimu.

     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yaani kama na wewe ni mwalimu apo,,sioni haja ya kumleta mwanangu,,make hata jina lako limeanza kwa herufi ndongo.
     
  12. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Toa boriti kwanza jichoni!

     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    kwani yeye naye ni mwalimu wa hiyo shule?
     
Loading...