Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una Shughuli??

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Boflo, Aug 7, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama una shughuli yoyote usisite kuwasiliana na Bilali Mashauzi.Ni mtanashati na mchangamfu sana, Bilal ni kiongozi wa vijana wote na yuko juu.Pasipo na Bilal jua ya kuwa shughuli yako haijakamilika!!
    BILAL.jpg
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    wee boflo wewe....huyo Bilal ni kiongozi wa vijana wote kina nani?.....au unataka kuona tukiongea tu hapa
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mambo preta?....mbona hujavaa sidiria katika hiyo avatar yako
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    mambo poa....sihitaji sidiria niko na silicon
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Cheusi Mangala kasema huyu jamaa sio rizki,sasa wewe mbona unamnadi kivingine? :love:
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hili si ndio lile chapati tulilokuwa tunalijadili jana? halaf mleta sredi anaitwa boflo heheheheheh acha nisepe , kuna kila dalili ya tsunami kwenye hii sredi.........preta haujambo wewe?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    sijambo kipenzi mzima wewe....nimekukosa
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe nipo fiti kuliko kingi mswati!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    wacha bana....basi ndio kama vile kama una shughuli boflo ndio keshatuletea mshughulika
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kazi hipo JF
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hivi eeh!!!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe hapa hakuna shuhuli, hapa kuna boflo inampigia debe chapati.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    tih tih tih tih......:llama:
     
  14. M

    Mutu JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika hiyo pic what happent with the guy eyes,bolfo wewe ndio balal au?
    Huyo balali ni chakula?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    :couch2:
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Oh OOh! mtoto wa kiume karembua JICHO na kidole juu kama JOTI!!!! Kumbe Bilali ndy Boflo?!!! Si Rizki.......!...au?
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wallah Mtoto Sio Rizki
     
Loading...