Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una nini cha kukumbukwa katika jamii yako?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyakarungu, May 2, 2011.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kijana ndiyo nguzo na nguvu kazi katika jamii yoyote ile, hivyo wewe kijana wa Tanzania, hakikisha unasimama katika mlengo wa kuikomboa jamii yako, kiuchumi,kisiasa,kielimu n.k.
    Vijana tunawajibu wa kuitumikia jamii (JAMII INATUDAI), ikiwa taifa litateketea chini ya uwepo wetu, wajukuu zetu watayapiga makaburi yetu kwa mawe, kwa hasira dhidi uvivu na ujinga wetu, Grayson 2010.
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "I thank God that I can look back with my head up not Down!" I live in this philosopy
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kazi yetu kukaa JF kumjadili Ridhi 1 hatujawahi hata kuchangia damu tone moja
     
  4. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimi nimejilipua,lakini kila mwezi natuma dala kwa wajomba na mashangazi ili wasomeshee watoto zao.Vipi hapo??Mkileta uraia wa nchi mbili nitakuja kugombea 2015,manake nakubalika sana kwetu kwa mambo ninayofanya
     
Loading...