Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

una ndugu ameathirika na "BANGI"?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 11, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umewahi kura bangi,je kuna ndugu amewahi kuwasumbua na bangi...hiki kisa ni cha masa matatu yaliopita hapa arusha kimandolu nyumba ya jirani mwanaume mmoja amezoea kura bangi ,..jana akuklaala nyumbani amerudi asubuhi ya leo jamani ni vituko
    tukasikia makelele mama anapiga kuomba msaada

    tulipofika tukakuta jamaica anavua nguo zote ...baada ya hapo akaanza kuwafwat watu jamani mnaniona nilivyopendeza na suti yangu wakamjibu ndio...yaani akiwa uchi wa mnyama akuna kanga wala shuka aliokubali kuvishwa

    akatokea jamaa mmmoja akamwambia umekura suti ya italia akadai amenunu majuzi kabla ajarejea bongo ...mmoja akamwambia sema umefunga tai ndefu sana...akaanza kushika nanii yake hii mbona iko saizi embu njo nirekebishie basi....

    Akika skupenda nkaona niwahabarishe wapenda bangi jamani huyu ni kijana wa 35 yrs.
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    35 years? Anajua anachofanya huyo angekuwa 15-18 ningeumia
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh pole zake kama alivyosema Carmel huyu ni mkubwa sana tu !
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyu ni jitu zima, lakini, kwakweli bangi na dawa zingine za kulevya zinachukua raslimali zetu!!! His age is a productive age!!!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Meja na wewe!! eti kisa kimetokea masaa matatu yaliyopita!
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio bangi jamani..........kuweni makini na focused kwenye tatizo hilo..........mpelekeni kwenye maombi if possible
     
Loading...