Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una miaka 37-45?

Discussion in 'Love Connect' started by dorcas1234, Mar 15, 2012.

  1. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natafuta mume wa umri tajwa hapo juu,mwanaume mwenye muonekano mzuri,mrefu asiye,ambaye hatumii kilevi chochote,mkristo,anayejiamini,hata kama utakuwa na watoto usijali tutashirikiana kulea.Mimi ni mwenye siha njema,nafanya kazi hapa dar,ni mkristo niko na 30 yrs,
    kama wewe mwanaume unaizo sifa chache unakaribishwa.
    Najua wengi mtananga kama ilivyo ada,yeyote atakaye PM atajibiwa.Tafadhali kama huna nia usijaribu.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Mi nimeshindwa hapo kwenye bold tu......

    Vipi kama:
    1. Ana mke, uko tayari kuwa mke wa pili?
    2. Ana virusi vya UKIMWI uko tayari kuishi naye kwa matumaini
    3. Kama ni mlemavu?
    4. Hana kazi?
    5. Hajaenda shule
    6. Ni muumini wa kubadilisha vimwana (japo hapigi mtungi)
    7. Ana kojoleo size ya mguu wa mtoto wa darasa la tatu?
    8. Ana kibamia kama cha Bagamoyo kilichokosa samadi.....?
    9. Ana matege na kikojozi?

    Siyo nakumanga ila nahisi hukuweka vigezo vyooooote stahiki.
    Nakutakia kila la kheri.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    ayaaa!unabahati mbaya sana na mimi bbie.tayari nimeshaoa.....
     
  4. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    kha! sasa haya yote yanakujaje jamani? mi nadhani walio walengwa watakuwa wamenielewa,kuwa mlemavu si ajabu kwani hayo nimaumbile tu maana hata wewe huijui kesho yako,nakuhusu shule sifikirii kama kuna mtu mwenye digrii ya mapenzi,Walengwa wamenielewa.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata mlemavu wa kijinsia?
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    All the Best Dorcas....
     
  7. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini? sijakupata vema nakama yupo pia ana haki yakuwa namke ,tusiwatenge hao ni wenzetu.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    An impotent guy?
     
  9. k

    kodak12 Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali Dorcas ,maneno ya wanajf yasikutishe wewe simamia unachokiamini,Mungu akutangulie.
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Usijali vuta subra utampata mwenye kheir na wewe.
     
  11. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante Asabaya,umenitia moyo.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Dorcas...any excess luggage divert them to me.
     
  13. A

    Anaeljackob New Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Dorcas Mimi najiamini ni mwanaume mwenye muonekano mzuri situmii kilevi cha aina yoyote na siha yangu ni njema Nimeajiriwa na kampuni moja ya wa Irish na ni mkristo mwenye umri wa miaka 40 nina watoto wawili ni wakubwa mmoja yupo secondary mwingine Primary kabila langu ni mchaga naomba Tuwasiliane tuangalie jinsi ya kuwa pamoja.
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Anael Jackob unamaanisha umeamua kujiunga JF maalum qa ajili ya kuunganishwa na Dorcas. Hongera na nakutakia mafanikio mema katika mawindo yako.
     
  15. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    docas alipangalo mungu linakuwa hivyo vuta subira mambo mazuri hayataki haraka, na mangi tayari kagonga kengele
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nakutakia maganikio mema dorcus. Hakika utampata umtakae mwana jf. kuna wengine hawajajiunga so watashindwa kukupm ontime labda wajisajili. kama vipi weka namba ya simu ya tempo kwa shughuli hii.
     
  17. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuuhh!! Bro! ume-join kwa ajili ya hii post tu au? nauliza tu!
     
  18. k

    kiparah JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakini si amesema U-PM?
     
  19. Agea

    Agea New Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure,contacts zako ziko wapi??
     
  20. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mangi hayuko serious, nilisema aliye serious ani PM.
     
Loading...