Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una mgodi na unatafuta mwekezaji?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by pilottz, Sep 30, 2009.

  1. p

    pilottz New Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una mgodi wa madini yoyote na unashindwa kuuendeleza kwa kukosa mtaji? Kama ndivyo tuwasiliane tujaribu kupata mwekezaji toka nje.0786817145
     
    Last edited: Sep 30, 2009
Loading...