Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una matatizo ya Computer yako?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by hans9, Jan 13, 2010.

  1. h

    hans9 New Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je laptop au desktop yako ina matatizo ,Software ,drivers ,OS ambazo sio genuine js call me 0713 443344 - Hassan
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unanunua computer zenye matatizo au unabadilishana kwa kuchukua zenye matatizo na kutoa mpya(zisizo na matatizo)?
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unapatikana maeneo gani au ofisi yako iko wapi? Nimeona namba za simu lakini mimi nataka nije physical sina simu how can you help mw zaidi ya kuweka location ya ofisi yako na offers nyingine unazotoa badala ya namba za simu tu
    halafu pia hutakiwa kuwa offline manake ndio umeshingia sokoni na natemea wewe utakuwa na kompyuta na iternet fulltime
    Tunahitaji utaalamu wako sana mazee
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi nahitaji hii cable kwenye picha

    [​IMG]
    au
    [​IMG]
     
Loading...