Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Una maswali mengi kwani wewe ni polisi?!"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mathematics, Sep 5, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahaha,
    " una maswali mengi kwani wewe ni polis?! " --Ameimba DNA wa KENYA
    hii mistari ya mwimbo huo huwa inanifurahisha sana, kila nikiisikia huwa inanichekesha!

    mistari ya nyimbo gani na wewe ukisikia huwa unajikuta unacheka mwenyewe?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Karibu sana! Za masiku?
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mistari ya nyimbo gani na wewe ukisikia huwa unajikuta unacheka mwenyewe?

    njema tu wakili ruttashobolwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Majirani wenzangu naomba mnisaidie
    Mkanyeni mwanangu labda atawasikieni
    Nimemkanya aache wizi kanishinda , labda nyie wenzangu mnaweza kunisadia .
    Ewe mwana tulia tukuelezee
    Tabia uliyonayo ya wizi haikufaii
    Tafuta kazi itakayoweza kukusaidia na nduguzo,
    Ulipelekwa shule elimu umepata .......
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,325
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    nani kakwambia polisi sikumhizi wanauliza maswali?

    Polisi ni mwendo wa kushusha kipondo tu
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    "najituliza kwako kasuku eenh..." hii kitu nikiisikia namkumbukaje mama watoto measkron popote alipo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hellow daddy, how r u. mummy yuko poa alifika huku salama. ndo anaagana hapa na mkwewe C6 ili akalale. . . anakutakia ucku mwema. nasi pia tunakutakia ucku mwema!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    me huuapa "raha ya tunda unipe nikupe, mapenzi hayataki karaha najua unanipenda mimi mwenzio ninasikia raha" umfikie my huz C6 akiwa hapa karibu yangu. . . .
    ujumbe: ushikwapo shikamana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Madam Ritha fungua njia.o kitoto cha anza tambaa,au unataka zilipendwa?
     
  10. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    ''unajiita legendary na bi kidude ajiite nani?'' kama sijakosea hiyo ni kutoka kwa Ney wa mitego.
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    " eti wanasema penzi lako limeni-oversize"

    hahaha

    mistari hiyo ya mwimbo huo wa Bongofleva ameimba sijui nani yule, nayo nikisika huo nacheka sana,
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ooh! my princess nilipitiwa na usingizi, ndio kwanza naipata message yako...msalimie sana mwandani wa moyo wangu, na mwanangu C6
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    zimefika bila çhenga!
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    peace to my mam, peace to my love peace to every one,
    Hata kama sina hela nikiwa na love bado tupo pamoja. by stive r'n'b.
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wanaojuiza wako bongo movie
     
Loading...