Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una maoni gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Apr 6, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je ni kitu gani ungependa kiwepo ktk Katiba mpya? Sikiliza maoni yafuatayo:

    WAFANYAKAZI: PAYE isiwepo kwenye mishahara.
    DEREVA: traffic wasiwepo barabarani.
    MWANAFUNZI: hesabu zifutwe mashuleni.
    MFANYA BIASHARA: TRA itaifishwe.
    WANACHUO: bodi ya mikopo imilikiwe na Dowans.
    WAKAZI WA MBAGALA NA G\MBOTO: ghala la mabomu lijengwe IKULU!
    VIBAKA: polisi wapewe likizo.


    Je wewe una lipi, Toa maoni.....
     
Loading...