Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una maoni gani kuhusu hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jul 21, 2009.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Je hawa watu walikuwa wana-smile kwa ajili ya kamera au wameridhika na maisha waliyonayo.............toa maoni.

    Maoni yangu: Naamini watanzania wanaridhika na kile walichonacho ingawa gap ya walionacho na wasionacho ni kubwa sana
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mpiga picha anawambia "smile..." ndo kila mtu kaonyesha meno yake, hakuna anoridhika na shida tunastahamili tu.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wamefrahia kupata ugeni wa wazungu nyumbani kwao,na wazungu nao wamefrahi ukarimu wa waafrika.
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha wana-smile midomo peke yake lakini usoni wanagugumia kimya-kimya kwa machungu ya maisha.
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hio ni furaha inatoka moyoni inaonesha kabisa.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kweli man, nakusupport
    Hawa hawana raha yoyote, ndo hivyo kutembelewa na wazungu, wanaishi kwa matumaini kwamba huenda mzungu akatoa ahadi yoyote ya kuboresha.
    Ila comment yangu nyingine ni juu ya nyumba hiyo walimo.
    Nyumba za dizaini hiyo ni zile za typical kwa akina Indume jene.
    Huyu bwana amechukua picha za kumbukumbu kwao bila shaka.
    Si ndio mzee?
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    gema from school of stjude she doin a great job kaulizieni arusha watoto wanakula elimu nzuri bure......hapo alikuwa kaenda kuwatembelea wazazi wa moja ya wanafunzi wa shule yake....
     
  8. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tena mpiga picha ni Mzungu angalia furaha za hao wenyeji.
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    hio furaha ni ya moyoni kabsaa jamani ingawa hao wazungu wakiondoka machungu line yanarudi mahali pake,nakumbuka nilipokuwa mdogo nshawai kupiga picha kama hii na wafini fulani hivi kweli kama mdau hapo juu alivyosema furaha ni ya kutembelewa na wazungu kwani mama nae akajibana angalau tukala msosi wa maana na kupiga picha,na je unajua nguo za kutokea ili nipige picha ilikuaje?kama huyo dogo hapo aliyepiga na uniform,sio kwamba katoka shule kakuta picha inapigwa kaunganisha no,huyo hiyo uniform ndio nguo nzuri ambayo amevaa kwaajili ya picha na mimi ndivyo nilivyofanya kwa kuamriwa nikaulamba
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ila ujue pamoja na shida walizo nazo, watu wa vijijini wana enjoy sana maisha yao. mara nyingi huku mjini ndiyo tunalalamika
     
  11. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu nafikiri hapa umepigilia msumari kwenye ukweli.
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilitaka kuuliza swali moja lakini naona mzee utakuwa umejibu. Swali lilikuwa maisha ya vijijini yanaweza kumfanya mtu akawa stress hadi akapata BP?
     
  13. mbuvu

    mbuvu Member

    #13
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu ni mwema sana kampa kila mwanadamu namna yake ya kufurahia maisha awe tajiri ama maskini kila mtu kwa uwezo wake na nafasi yake anafurahia maisha na siku zinakwenda na mwisho wake wote tunakwenda sehemu moja.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Maisha bora kwa kila Mtanzania

    [​IMG]


    Ona mpiga kura mwingine huyo

    [​IMG]
     
  15. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #15
    Jul 24, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alafu hawa ukiongea nao ndio utasikia wanashabikia sisiem kuwa imeleta amani na utulivu
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwangalieni yule mtoto mwenye tshirt nyekundu na kofia. Mtazamo wake umemaliza kila kitu.
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    watu kama hawa ata kura hawana muda wa kupiga
     
  18. B

    Babilonian New Member

    #18
    Jul 25, 2009
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wanatakiwa wawe vijijini kujenga taifa lakini huko nako hakukaliki kabisa wote wanakimbilia mijini kutafuta ajira na matokeo yake ndiyo kama hivi tunavyowaona,sijui viongozi wetu hawayaoni haya,watu wa ccm maneno mengi sana tumewaachia wenyewe mpaka kutufikisha hapa tulipo.Naomba watu wote tujitolee kwa hali na mali kuwapiga vita hawa majambazi mpaka tuwang'oe madarakani mwaka huutuanze mapema sana hizo juhudi .
     
  19. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Unuseful post. God bless these people, we all have to smile once in a while, whats wrong with that?
     
  20. A

    Audax JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo ya kujinafasi na kuipa uhuru nafsi walau kwa dakika.maana hao ndugu wakiondoka,mambo yetu ya dagaa,kama kawa.
     
Loading...