Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una housegirl?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Mar 26, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jana, asubuhi maeneo ya Mbagala mama mmoja alizimia ghafla baada ya kuona asichokitegemea.

    Kwa muda wa miezi miwili mtoto wake wa kiume mwenye umri wa mwaka mmoja alikuwa anasumbuliwa na fangasi za mdomoni.

    Alijaribu kumtibu mara kwa mara ugonjwa ukawa unarudia rudia, mama huyo ana housegirl ambae ndie humlea mtoto wake kutwa nzima wakati mama akiwa kazini maeneo ya posta katikati ya jiji.

    Jana wakati anaenda kazini kwake, kwa bahati mbaya aliusahau ufunguo wa droo ya meza ya ofisini kwake. Akaamua kurudi nyumbani.

    Alifika kwake majira ya saa nne asubuhi hivi. Alipofika, alishika kitasa cha mlango akakuta mlango umefungwa, kwa vile alikuwa na ufunguo,basi akaufungua mlango na kuingia ndani.

    Sebuleni hakumkuta mtu yeyote lakini miguno ya mtu anaelalamika ilisikika toka chumba anacholala housegirl wake, fasta fasta akaingia chumba anacholala housegirl wake, akamkuta housegirl kalala chali kachanua uchi wa mnyama, na wakati huo huo mwanae mtoto wa mwaka mmoja akiwa busy akimnyonya housegirl sehemu za siri.

    Mama mwenye mtoto akazimia palepale baada ya kuona hiyo live x movie.

    Wenye mahouseboy na mahousegirl huwa mnarudi ghafla majumbani kucheki usalama? Au hadi msahau funguo? Mwana JF ingekuwa wewe ndie huyu mama baada ya kupata fahamu na kuzinduka ungefanyeje? Au niseme unamshaurije? Nini afanye?
     
  2. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu, watoto wetu wataponea wapi?
    Mbona mambo ya ajabu sana haya, ee Mungu tunusuri na haya matatizo.
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Yaani.mweheeeeeeee................ sina cha kumshauri....mi ningeungana naye tu kuzimia..............
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Holy Crap... thats an animal... I could have committed a murder there.... I donno what would have been my reaction... this girl should go to jail for sexually molesting the baby... If I decide to be a mother I will take a break from my work for at least 2 yrs and be there for my baby... putting my career on hold is the reason why I am delaying the whole baby thing..
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni kumuachisha kazi nakumuelimisha madhara ya anachokifanya; inawezekana ana ufahamu wa upande mmoja tu
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niacheni kwanza..
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani hausigeli hajisikii hamu?
    Kama mama mwenye nyumba anamchimba mkwara asitoke wapi hausigeli atakata kiu? Na yeye ana haki ya kukata kiu kama ilivyo kwa huyo mama anavyo katwa kiu na baba watoto wake muwe mnawaachia uhuru mahausigeli na mahausiboi wenu jamani wawe wanakula libeneke kimtindo.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu tuna kazi !
    inasikitisha sana hii habari hivi....
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    duh molestation.....
    ama zake ama zangu................

    @ wewe Tall wat happened mama alipozinduka au ndo kalala forever jameni?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mahausigeli wanahitaji kuwa huru nao wanahamu pia ya kumegwa unapo mbana na kumnyima uhuru wa kule libeneke madhara yake ndo haya sasa mwache ajivinjari ila aangalie misingi ya kazi tu.
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HAKUFA. Ila kwa sasa anaumwa BP.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mnashangaa nini!

    hii ndio hali halisi iliyopo majumbani mwetu na I 'll bet to my last $ kuwa hii nyumba haina utaratibu wa kukaa pamoja anagalau hata kuabudu na mazungumzo kama ya namna hiyo kwani wakati mwingine tabia mbaya hugundulika mapema kwa njia ya kuwa karibu na wafanyakazi wetu
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo hapo yaani wanawabana mahausigeli mpaka week end jamani wapi watakata kiu?
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    so sad!
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni kweli mnyalu
    wakati mwingi tunajali kazi tu na kusahau kuwa familia zetu zinatuhitaji zaidi
    tunadhani tukipeleka chakula na kulipa bills basi we are done with our responsibilities...
    uozo mwingi unaotokea kwenye nyumba zetu unachangiwa sana na sisi wazazi/walezi kutotimiza majukumu yetu ipasavyo

    all in all pole sana mama mtoto....siji huyo dada status yake kiafya, hapo ndo patata zaidi.
     
  16. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusema kuwa, kitendo cha kuwabana ma-h/g kutoka toka kina madhala makubwa sana, ikiwa ni pamoja na kumshawishi baba mwenye nyumba kummega, pia na mambo kama haya, fundisho; hakina mama muwaruhusu wafanyakazi wenu kutoka toka wakashughulikiwe huko south. mnapowazuia madhala yake ndio kama haya,
     
  17. R

    Renegade JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hawa madada bwana we acha tu ni kuomba mungu, bosi wangu yeye alimwacha HG awe analala na Mtoto wa kiume mdogo wa miaka 4, Usiku Housegirl akawa anapata kiulaini kwa katoto. Bosi kuja kustuka mtoto anajua mambo vibaya .Alivyombana akasema jinsi anavyofanywa na Housegirl, Kumpima bahati nzuri hakuwa na HIV.
     
  18. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imenisikitisha sana, habari hii. Kilichobaki ni kumuomba Mungu atunusuru na hili peopo la ngono.
     
  19. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Unapoleta a stranger ndani kwako jaribu sana kuchunguza mienendo ya hapo nyumbani hasa hasa siku za kwanza kwanza! Kama uko makini lazima utaona some crew, wototo wanasema nini, ugonjwa wa ajabu kama huo fungus mdomoni mtotot mdogo there must be some contact!!

    It is a gross autrocity maana madhara yake ni endelevu! Imagine Mtoto kama huyo amekuwa exposed kwa kitu kama hicho! Itaendelea kukaa akili mwake!
    Ndio maana tunajikuta tuna ma-lesibian majumbani kwetu, na mzazi ukianza kufikiri what went wrong unakosa kabisa!
     
  20. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani inatia huzuni hii.Mi natoa wito kwa wanafamilia tujenge tabia ya kukaa na watoto hata kwa nusu saa kujua nini kilijiri.Pili tumuweke mungu mbele maana najua tukiwakabidhi watotot kwa mungu atawalinda na kila aina ya uhalifu.
    Halafu tujenge utaratibu wa kuwapa off hawa watu angalau mara mbili kwa mwezi.
     
Loading...