Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una gari?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by najua, Dec 6, 2011.

  1. n

    najua JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Basi ISECURE INVESTMENT imekulete car tracking system itakayo kuwezesha kukupa taarifa ya gari yako na kupata nafasi ya kuwa karibu na gari kupitia simu yako ya mkononi, kifaa kitakuwezesha kufanya vitu vifuatavyo .

    1. Kuzima gari kupitia simu
    2. Kuzuia kuwasha gari
    3. Kujua mahali gari lilipo na speed yake.
    4. Kukupa taarifa ikiwa milango imefunguliwa isivyo halali
    5. Kujua matumizi ya mafuta,
    6. Kujua ikiwa gari linawashwa au linazimwa
    7. Kujua kama gari kama gari linaendeshwa kwa mwendo hatarishi.

    Gharama ni nafuu sana , kwa mawasiliano piga simu namba 0714890018 au email isecure24@ymail.com au jmgullu@gmail.com.
    Unaweza kuuliza na kujibiwa maswali yako kwenye hii thread
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Gharama nafuu ndio bei gani mkuu, umejitahidi umetoa information zote, kwenye bei unaandika gharama nafuu. Hapo watanzania ndio mnaniacha hoi kwa nini hampendi kuweka bei za vitu vyenu au ndio bei maelewano duh.
     
  3. araway

    araway JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    huduma nimeipenda na nipo tayari kuanza kuitumia lakini gharama na natamani kuitumia lakini naomba kujua gharama kabla sijainua simu yangukukupigia
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,687
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Unafuu wa Gharama ni "relative term",
    Yaani Unategemea na vitu vingi,
    Kwanini usimalize tu udhia kwa kutaja hiyo gharama!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,117
    Likes Received: 5,682
    Trophy Points: 280
    mara unakuta gharama ni mil 1
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pia lazima kutakuwa na malipo ya kila mwezi apart from device and installations
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umepotelea wapi tena kiongozi? Njoo ututajie gharama bana, tukate shauri.

    Hivi kwa TZ itawezekana kweli ku track gari ilipo bila kuwa na refenced ramani za mitaa? Nina hamu sana kuona hili........

    Taja bei nikurukie hewani sasa hivi uniunganishie
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    kASEPA!
    Kwanini ukiombwa bei unakimbia mkubwa, wakati umesema unataka upewe maswali na ujibu??
     
  9. n

    najua JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Gharama yake ni us$280, hakuna malipo ya mwezi wala ya mwaka ukishaweka ni yako tayari
     
  10. n

    najua JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    gharama ni US$280, nipo na nitawapa maelezo kadiri mtakavyohitaji
     
  11. n

    najua JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hakuna malipo yoyote kwa ajili ya huduma hiyo mara baada ya kuweka katika gari yako
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kwenye toyo inafaa?
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ntapata sms kwenye simu yangu kuwa gari imewashwa au imezimwa kutoka kwenye mtandao upi? Tuthibitishie kama hamna monthly charges
     
  14. n

    najua JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    gharama ni US$280, na haina malipo mengine yoyote zaidi ya hayo kwetu
     
  15. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmh,

    inawza kuwa nzuri ila inahitaji kufkiri sana kabla ya kuingia, kwamaan kama unasema no malipo ya maramoja. unahitaji ushawishi wa nani anawajibika ikiwa system haitafanya kazi baada ya kununua huduma?

    inahitaji makubaliano yenye kuangalia mambo mengi kabla ya kununua aina hii ya huduma
     
  16. n

    najua JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu nitafute kwenye namba ya simu 0714890018, kifaa kinatumia simcard ya kampuni yoyote ya mawasiliano, gharama yake zaidi ya hapo ni hela utakayoweka kwenye hiyo line tena utaweka wewe mwenyewe, na hizo kazi zote zitafanyika kutokana na utakavyopenda na kulingana na matumizi yako unayohitaji
     
  17. n

    najua JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unaweza ukapata ,muhimu ni kuwasiliana tu, ntafute kwa njia ya simu
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp kwenye boda boda unaweza kufunga?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii safi ngoja nikucheck.
     
  20. C

    CONECTED GUY Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please naomba utueleze hiyo tracker itakuwa based kwenye principle gani
    kama ni satelite based (GPS)lazima kuwe na monthly payment na hizo speed sensors zitakuwa zinatuma sms from which account? Plz be serious
     
Loading...