Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una fanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, May 5, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una fanyaje pale mtu anapo tangaza ndoa kua anataka kumuoa mke wako
    Na wewe bado upo hai na unaishi nae ,
    tena mna pendana kweli!

    Naomba ushuri ili nijue cha kufanya!
    Bad thing ni kwamba wote,mke wangu na huyo mwizi ni wana JF!
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    you simply ignore him, asije akapata sifa bure... ila na wewe investigate kidogo uhusiano wake na mkie wako.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante,nilisha mu-ignore sana tu lakini ni mbishi kweli
    na sijui anatoa wapi uhakika wa kumchukua mke wangu!

    Uhusiano wangu na mke wangu ni mzuri kweli,na karibuni tu tumepata mtoto
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na mke wako anakuwa anataka kuolewa au?
    Hebu sema kuhusu huyo mke wako kwanza, haafu nitakuambia cha kufanya.
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mwenye jibu la swali lako ni mkeo peke yake.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hamtaki,ila nae ana utani sana so huwezi
    jua kama anacho ongea ni kweli au sio kweli!
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ametangaza official? I mean the 21 days required by law?
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio jibu,tatizo ni nimchukulie hatua gani huyu jamaa,
    maana katangaza ndoa mda mrefu nikamuacha mke wangu
    aamue mwenyewe,
    hadi leo hakuna kinacho endelea kwa jamaa, kimya kime tawala!
    nipo na mke wangu tunaishi kwa raha,

    Nifanyeje kwa huyu jamaa alo mdhalilisha mke wangu?
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wala usimfanye kitu huyo jamaa,
    Siri ya haya anayajua mke wako,
    Wala usiusemee sana moyo wake,

    Usije kuta hata huyo mtoto unayemtarajia ni mali ya huyo jamaa.
    Shauri yako, tuia andaa msosi kula, nyamaza.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ayaaaaa,i suggest you are wrong
     
  11. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hapo kwenye bold panaonesha kuwa wewe ndiyo unampenda kweli mkeo,
    na siyo kwamba mnapendana,
    mngekuwa mnapendana kweli kama unavyosema,
    Basi huyo mkeo asingempa matumaini huyo mwoaji mpya wa kuolewa naye.

    Hapo juu LD amekuuliza kuhusu mkeo, unasema ukimuuliza eti mkeo,
    anacheka cheka tu ksb ana utani mwingi.

    Ebo??, Mbona sikuelewi, hivi mwanaume kweli ukae kiume na kumwonesha uso wa kiume mkeo na kuanza kumhoji jambo la muhimu kama hili ,eti aanze kuchekacheka???,
    MBONA HAINIINGII AKILINI, UPO SERIOUS KWELI AU UNATANIA??,

    kutongozwa kila mtu anatongozwa na hakukatazwi, ila inatakiwa mtongozwaji,
    ujieleze wazi kwa mtongozaji kuwa wewe ni mke wa mtu, akatafute mwingine. Sasa Huyo mkeo knn asimwambie huyo mtangozaji kuwa yeye ni mke wa mtu??,kwanini anampa matumaini yasiyotekelezeka?? HIVI NI MKEO KWELI AU HAWALA??,

    MI NAHISI WEWE UNATANIA, MTU ANAYETONGOZEWA MKEWE HAWEZI KUWA NA MAJIBU MEPESI KIASI HIKI KWENYE SUALA ZITO KAMA HILI. SIJAKUELEWA KABISA??.
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa vile kutangaza ni tofauti na kutenda, mpe mda mpaka atakapo tenda ndio umchukulie hatua pamoja na mkeo.Manake labda mkeo anataka kuweka historia ya kuolewa na wanaume wawili kwa wakati mmoja.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ingawa nina avatar ya ki-dictator,napenda sana kumpa mtu uhuru!
    Nili acha kumuuliza saaana ili kama hanipendi basi aondoke,
    kulazimisha ndoa ni sumu sana!
    Lakini sasa,toka jamaa atangaze "ndoa" hiyo hakuna chochote kinacho endelea!

    Nikia act kama unavotaka nitapelekwa gerezani na sitaki,naweza though!
    Najifunza kua democratic
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Copy that,ngoja nikusanye ushauri zaidi
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa maelezo yako, mkeo anataka kukufanya mume mwenza au yeye hataki ila analazimishwa?
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa anayetangazia ndoa wake za watu atakuwa na matatizo, atatangazaje ndoa bila maelewano na muolewaji? Mchunguze sana huyo mkeo, au wewe ndo umemchukulia mkewe?
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Asante nnunu.....
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,hiyo nayo point!
    najua atakuja tu kutoa ukweli hapa,na nikifika nyumbani itabidi tuongee vizuri
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka kuiona mpaka imefikia hivyo bac ujue chezo walikuwa wakilifanya tangu long time,kwani huyo jamaa unamfaham na kama ndio kwa nn usimtolee uvivu?unabaki kutia huruma na mawazo tele au hata ngumi hujui?kutumia panga je?napo huwezi?jikaze kiume heshima irudi.
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mapanga yanauzwa pale ubungo, yanauwezo mkubwa kiasi cha kuweza kutumika kukata kucha. Kanunue halafu nitakushauri cha kufanya!
     
Loading...