Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una-comment nini kwenye picha hii?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mokoyo, May 4, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    [​IMG]hapa ni Zidane akimtwisha ndoo Matterazi. Una lolote la kusema juu ya picha hii? Kwa mfano ilikuwa sahihi Zizou kufanya alichofanya? Unahisi ni tusi gani kubwa au neno gani baya Zizou alitamkiwa na Matterazi?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    zote hizi ni hasira....
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Dada FL1 inawezekana neno lilikuwa zito sana...........
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK na MGAYA.
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mgaya guo la ndani limembana kutishwa kidogo tuu kanywea,angekuwa Mtikila pangeiva!
     
  6. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hii inaashiria siku ambayo JK na Mgaya watakapo kutana mtaani, Zizzou ni JK na Mgaya ni Materazzi.Na hapa bonge la tusi litatoka"............................mako unataka nikose urais sio?"
     
Loading...